ผู้เขียน หัวข้อ: skoda fabia ยังมีขายในไทยอยู่ไหมครับ  (อ่าน 3464 ครั้ง)

ออฟไลน์ xxxyosxxx

• Newbie
  • *
skoda fabia ยังมีขายในไทยอยู่ไหมครับ
« เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 08:50:14 »
skoda fabia ยังมีขายในไทยอยู่ไหมครับ ลองหาข้อมูลเว็บไซร์ก็ไม่มีการอัพเดท ?

ออฟไลน์ HME

• Sr. Member
Re: skoda fabia ยังมีขายในไทยอยู่ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 09:38:17 »
โชว์รูมที่ปุณณวิถี ไม่เห็นแล้วครับ
เห็นแต่ Superb Combi หรือ ออดี้คอมบิ ก็ไม่รู้

ออฟไลน์ youngbear

• Hero Member
Re: skoda fabia ยังมีขายในไทยอยู่ไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 16:38:15 »
 ;D ;D ;D............Skoda ถึงคิวแล้ว  ที่ซิวไปแล้วก็มี Kia, Seat, Lancia, BMW(อันนี้ถูกเขามาซิวคืนไป), Ford อันนี้ซิวเองเชือดเอง เช่น Ford Sierra งี้  ที่รอวันซิว  ไม่รู้จะซิวเขาหรือถูกเขาซิว ก็  Peugeot ละก้อ Citroen รถดี๊ดี แต่ขาด spirit ใจคับแคบ หวงข้อมูล รู้ซ่อมกันได้อยู่ไม่กี่คน กะแค่ซื้อกรองอากาศ Peugeot 207 ก็ต้องวิ่งกันสี่ทิศทั่วกรุงแล้ว ขอให้โชคดีจงมีแก่ สโกด้า รถดีๆนะครับ 8)

ออฟไลน์ Tha10050

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 17:53:17 »
T_T

ออฟไลน์ Chanapai630

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2014, 19:55:43 »
เดือนที่แล้วผมเอารถเข้าศูนย์ยังเจอ fabia สีเขียวจอดอยู่ที่ศูนย์ สุขุมวิท 101 นะครับ แต่ sales อยู่กันแค่ 2 คน (ในใันนั้น) ทราบมาว่าลาออกกันไปหลายคนอยู่เหมือนกัน(หลังจากส่งมอบรถเสร็จก็ไปกัน)
Skoda Octavia 2.0TDi combi 2013 color black

https://www.facebook.com/skodaclubthailand

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 04:35:11 »
เท่าที่ทราบมา....

ตอนนี้ Skoda ยังไม่ได้ตายไปไหนครับ
กำลังมีรถล็อใหม่เข้ามา
แต่ปัญหาเรื่องการจดทะเบียน ก็ยังคงมีอยู่
และได้ยินมาแค่ว่า กำลังพยายามทะยอยแก้ปัญหากัน
เป้าหมายคือ ต้องจบให้ได้ทุกเคส ภายในก่อนสิ้นปีนี้

เฮ้อ....กลุ้ม!

ออฟไลน์ propo

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 12, 2014, 22:06:56 »
ไม่ตายแต่เลี้ยงไม่โตรึเปล่าครับ

เหมือนfb ก็ปิดไปแล้ว home page ไม่ต้องพูดถึง ไม่มีประโยชน์อะไรเลย ไม่อัพเดท

ขอให้กลุ่มvw มาทำตลอดเองทีเถอะ กลุ่ม psa ก็อย่าน้อยหน้า เอาพวกรุ่นขายในจีนมาก็ยังดี