ผู้เขียน หัวข้อ: ผมอยากได้โบรชัวร์อีซูซุ ดีแมกซ์ ทุกรุ่นเลยครับ ใครมีช่วยแสกนให้ผมหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆ  (อ่าน 12621 ครั้ง)

ออฟไลน์ ayuttawat

• Jr. Member
  • **
  • บี แฟสซิเนต
ผมอยากได้โบรชัวร์อีซูซุ ดีแมกซ์ ทุกรุ่นเลยครับ ใครมีช่วยแสกนให้ผมหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆ

เอาไว้เป็นคลังในคอมของผม และเฟสบุ๊ค ของผมครับ
มาดีนะคร้บ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ไม่สแกนให้ เพราะขนาดมันใหญ่กว่าสแกนเนอร์ทั่วไปมากครับ
มีไฟล์. PDF. ให้โหลดในกระทู้ล่างๆนี่ครับ ไปโหลดเอาจากตรงนั้นสิ

• **
ไม่สแกนให้ เพราะขนาดมันใหญ่กว่าสแกนเนอร์ทั่วไปมากครับ
มีไฟล์. PDF. ให้โหลดในกระทู้ล่างๆนี่ครับ ไปโหลดเอาจากตรงนั้นสิ

อยากได้เป็นรูปลง เฟส ครับ ไม่ครบไม่เป็นไรครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2011, 19:47:51 โดย ayuttawat »
มาดีนะคร้บ

ออฟไลน์ senal13

• Newbie
  • *
มีแบบราคาแยกย่อยไหมครับ ขอด้วยคนครับผม

ออฟไลน์ Ji.Cl.

• Sr. Member
รุ่นเก่า ยังคาอยู่ในเว็บอีซูซุครับ แปะลิงก์ให้ถึงที่เลย

http://www.isuzu-tis.com/2011/banner_catalog.html

รีบโหลดนะครับ พอดีแมกซ์ตัวใหม่เปิดตัวรอบประชาชน (15 ต.ค. มั้งนะครับ) อีซูซุจะลบแคตตาล็อกรุ่นเก่าออกครับ

โหลดไว้ก็ดีนะครับ ไม่ใช่ว่าพอเขาถอดไปแล้วเกิดอยากได้ จะมาตามหาย้อนหลัง ยากครับ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป

อยากได้เป็นรูปลง เฟส ครับ ไม่ครบไม่เป็นไรครับ
ปริ้นซ์ โหลดเอากระทู้ล่างๆ ลองหาดู ไม่ยากหรอก

ออฟไลน์ 2C-T

• **
ถ้าเป็นผมนะรอเปิดตัวอีกไม่กี่วันที่โชว์รูมแล้วเดินหยิบโบชัวร์ให้จ๋ำหนับเลย

ออฟไลน์ johnlee

ส่วนผม อยากได้ไฟล์ PDF ของรุ่นแรก เครื่องไดเรคฯ และปรับโฉมครั้งที่1เพิ่มเครื่องคอมมมอนเรล 3000

อ้อ ปรับโฉมครั้งที่2เพิ่มเครื่องคอมมอนเรล 2500

ใครมีบ้างครับ ตอนนั้นเก็บละ แต่คอมเสีย ไฟล์หายหมดเลยครับ
2535-2555 Nissan Big-m z16
2555-2561 Nissan Big-m Td27 + Bd25
2555- 2566 -Nissan Almera N17
2561- present -Isuzu D-max spacecab SLX 3.0
2566 - present Honda Jazz ge v a/t

ออฟไลน์ thanatthanai

• Newbie
  • *
ลิ้งค์แคตาล็อกแบบเล่มเล็กครับ เป็น PDF ดูแก้ขัดก่อนนะครับ
คาดว่าน่าจะเริ่มมีให้ลูกค้า ในวัน Grand Opening 14 ตค นะครับ

https://skydrive.live.com/?cid=bd2020fa6df4f853&sc=documents&uc=4&id=BD2020FA6DF4F853%21133

ธนัชธนัย นิธิศธนาสิทธิ์ (ตี้)
084-125-4805

ออฟไลน์ PapaRo@ch~*

จิมมี่ไม่ได้แคตตาล๊อคขนาด A4 เหรอ
รึว่าเค้าให้แต่ไซส์บิ้กบึ้มอย่างเดียว?

1. เค้าให้แต่ขนาดบ้านบึ้ม อย่างเดียวครับ
2. คือน้องคนนี้ เค้าจะมาแนวนี้หลายครั้งแล้วหละครับ

พี่จัดให้เค้าสักชุดไปเลยก็ดีนะครับ

ไหนๆก็ไหนๆ ฝากหาแค็ตตาล็อก Aska ด้วยจะขอบคุณมากนะครับ แฮ่ๆๆ
คือผมมีแหละ แต่ปกมันร่องแร่งมากแล้ว

อิอิ

ออฟไลน์ Carrera

ดูโบรชัวแล้ว แบบว่า   ;D

ฟร้อนตัวเลขหน้าปัดรถ  เค้าเอามาจากรุ่นมังกรทองเลยใช่ไหม  รู้สึกคุ้นๆตานะ   ;D

ออฟไลน์ Arado_kung

ดูโบรชัวแล้ว แบบว่า   ;D

ฟร้อนตัวเลขหน้าปัดรถ  เค้าเอามาจากรุ่นมังกรทองเลยใช่ไหม  รู้สึกคุ้นๆตานะ   ;D

เออใช่ ไปดูมังกรคนข้างรีสอร์ตมาเหมือนกันเปี๊ยบเลย

• **
ผม อยากได้ไฟล์ PDF ของรุ่นแรก เครื่องไดเรคฯ และปรับโฉมครั้งที่1เพิ่มเครื่องคอมมมอนเรล 3000

อ้อ ปรับโฉมครั้งที่2เพิ่มเครื่องคอมมอนเรล 2500

ใครมีบ้างครับ ตอนนั้นเก็บละ แต่คอมเสีย ไฟล์หายหมดเลยครับ
มาดีนะคร้บ

แล้วจะรีพลายข้อความตัวเองซ้ำทำไม?

ออฟไลน์ mr.tack

• Newbie
  • *
น้องครับ ป่วนในเฟสของพี่ไม่เท่าไหร่ กลับมาป่วนในนี้อีก น้องต้องการอะไรกันแน่ รู้สึกว่าน้องจะล้ำเส้น มากเกินไปแล้วนะ น้องน่าจะมีความคิดหน่อยนะ