ผู้เขียน หัวข้อ: // The Coup Channel "Live!": พาไปดู Bangkok International AUTO SALON ครั้งที่ 1/  (อ่าน 14670 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com

แสดงความเห็นได้ตามอัธยาศัย

ออฟไลน์ Wayfarer-R

Re: // The Coup Channel "Live!": พาไปดู Bangkok International AUTO SALON ครั้งที่ 1/
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 13:23:58 »
ขอบคุณครับ  :D :D

ออฟไลน์ M Performance

• Sr. Member
Re: // The Coup Channel "Live!": พาไปดู Bangkok International AUTO SALON ครั้งที่ 1/
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 13:53:18 »
พี่สองคนเค้าเป็นตุ๊ดใช่มั้ยครับ?
My Current Collection  8)

'13 Honda CR-V 2.4 EL 4WD
'14 Mercedes-Benz E200 Coupe AMG Dynamic
'16 Mercedes-Benz GLC 250 d 4MATIC OFF-ROAD
'19 BMW 320d GT M Sport
'22 Nissan Kicks e-Power VL Autech

ออฟไลน์ scorpions

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 14:04:53 »
คำถามด้านบน สงสัยมีโดนอิอิอิ  ;D

ออฟไลน์ Headman

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 14:11:04 »
พี่สองคนเค้าเป็นตุ๊ดใช่มั้ยครับ?
เดี๋ยวมีโดนนะครับ ลบเถอะครับ

ขอบคุณคลิปนี้มากครับ เจอกันวันสุดท้าย ผมไม่มีเรียนพิเศษเลยไปได้ มีใครไปวันสุดท้ายบ้างไหมครับ
เรารักจ่าโท :))))

ออฟไลน์ Dr.Pop

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 14:12:33 »
งานนี้คือรวมของแต่งรถหรอครับ

ออฟไลน์ udis

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 14:20:14 »
ขอบคุณครับ ดูเพลินเลยครับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 14:43:30 »
ขนาดนี้แล้วนะครับจะให้บอกว่าไร ;D แต่กล้าถามมาก

ออฟไลน์ Action

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 14:44:28 »
รถสวยทั้งนั้นเลยครับ หอยก็ใหญ่มากด้วย ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ Wayfarer-R

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 15:03:56 »
งานนี้คือรวมของแต่งรถหรอครับ

ใช่แล้วครับ งานรวมของแต่งรถ จากสำนักต่างๆ โดยเฉพาะจากญี่ปุ่น

ออฟไลน์ PATTY

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 15:31:06 »
มีของแต่งขายเยอะไหมคะ อยากไปบ้าง...

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 15:35:07 »

งานนี้มีแต่หอยญี่ปุ่นตัวหย่ายๆ จริงๆ แฮะ

ปล. ขอกดไลท์ให้ตากล้องหน่อยนึง เน้นพริ้ตตี้เยอะมาก  ;D

(แต่อย่างว่า งานออโต้ซานลอน แต่งได้ถึงพริกถึงขิงกว่ามอเตอร์โชว์เยอะ)

ออฟไลน์ 29784

• **
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 16:15:40 »

อร๊ายยยยยย!  จัดเต็มซะขนาดนี้   ถามอะไรก็ไม่รู้  รมณ์เสีย

ล้อเล่นนะ ;)

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 18:09:42 »

รู้สึกเสียวๆสันหลังมั้ยครับ ;D  ผมว่าถ้าไม่โดนชุดใหญ่นี่ก็ถือว่าโชคดีละ

ออฟไลน์ ryukin

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 19:25:30 »

เป็นคำถามที่ไม่สร้างสรรค์เลยครับ

ออฟไลน์ infoman

• Full Member
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 19:37:50 »
แจ่มมาก คนที่ไม่มีโอกาศไปเหมือนไปเองเลย ขอบคุณครับ อาทิตย์นี้ต้องหาเวลาไปซะหน่อย PG น่ารักๆเยอะจริงๆ

ออฟไลน์ simcity

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2012, 22:15:35 »
ขอบคุณมากครับ

กำลังจะไปพรุ่งนี้ อยากไปดูหลายอย่างเลย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 01:41:34 »
ครับ เขาเป็นตุ๊ดแล้ว จะหนักหัวกบาลใครหรือครับ?

ทำไมครับ เป็นเกย์ เป็นตุ๊ด แล้วต้องชอบรถไม่ได้หรือครับ?
น้องในทีมผม สองคนนี้ รู้เรื่องรถ มากกว่าใครหลายๆคนที่นี่เสียอีก ผมกล้ายืนยันเลยเอ้า!

แล้วเห็นกันขนาดนี้ ดูไม่ออก จนถึงขั้นต้องมาตั้งคำถามซ้ำให้แน่ใจอีกหรือ?

มีใครเคยอบรมสั่งสอนคุณไหม ว่า โดยมารยาทแล้ว ไม่ควรถามคำถามแบบนี้
กลางที่สาธารณะแบบนี้ ถือเป็นการไม่ให้เกียรติ และเสียมารยาทอย่างรุนแรง

ผมก็เป็นเกย์ ทีมเรามีทั้งเกย์ และชายแท้ ที่เป็นเพื่อนและพี่น้องกัน
เรามองข้ามเรื่องความแตกต่างทางเพศกันไปนานนนนน มากๆแล้ว

คนที่ยัง ติดยึดอยู่ ก็ได้แต่ปล่อยให้จมปรัก อยู่อย่างนี้ต่อไปครับ

อีกทั้ง ถ้าคุณเห็นว่าเขาเป็นแบบนี้ แล้วจะทำไมหรือครับ? จะเลิกดู เลิกเชื่อถือหรือยังไง?

เราไม่ต้อนรับ คนที่มีจิตใจคับแคบ หรือทัศนคติเหยียดเพศ เหยียดผิว
หรือเหยียดหยามคนอื่น ด้วยเประเด็นส่วนบุคคล อันไร้สาระ บ้าบอที่สุดเยี่ยงนี้..

อ้อ คุณ 29784

คุณอาจจะไม่เคยรู้มาก่อน
แต่ผมอยากบอกให้ทราบไว้ว่า
การล้อเลียนในลักษณะการเขียนของคุณนี้
ถือว่า ไม่ให้เกียรติกันอย่างแรง ครับ

คุณไม่ควรเขียน หรือพูดจาเยี่ยงนี้ กับใครหน้าไหนที่คุณไม่ได้รู้จักกับเขาดีทั้งสิ้น
ต่อให้สนิท ก็ไม่ควรพูดหรือเขียนอย่างนี้ครับ

เรียนมาเพื่อทราบ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2012, 01:48:29 โดย J!MMY »

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 01:57:38 »
ผมว่าแล้ว เหลืองมาเชียว ;D จริงๆที่นี่ที่สาธารณจะพูดไรระวังนิดหน่อยก็ดีครับ ^^ ผมอ่ะประจำอ่ะ ชอบก่อดราม่ามากเมื่อก่อนไม่ค่อยฟังใคร ทะเลาะไปเรื่อย

ออฟไลน์ BELL7738

• ZOOM - ZOOM !!
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 02:34:15 »
ขอบคุณมากๆครับ

ดูคลิป เป็นการโหมโรงก่อน

พรุ่งนี้จะไปงานอยู่เหมือนกันครับ

คนรักรถแต่งห้ามพลาดด้วยประการทั้งปวง :D

ปล. นอกเรื่องนิด ที่มีการตั้งคำถามเรื่องนั้น  ถามได้สั้นและห้วนมากครับ จนไม่รู้ว่าตั้งใจถามด้วยเหตุผลอะไร ขำๆ หรือตอกย้ำ

คนอ่านก็ตีความไปได้ทุกแบบเลยนะครับ ทั้งดีและไม่ดี 
ปัจจุบันอันแสนสุข

อดีตอันแสนหวาน http://www.altisclub.com/forum/viewtopic.php?t=26710

ออฟไลน์ balliblue

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 08:21:54 »
รอติดตามผลงานของ the coup ตลอดเพราะชอบการนำเสนอที่ไม่เหมือนใคร และ สบายๆ ฮาๆดี  ;D
ส่วนด้านบน ก็สมควรโดน ไม่สร้างสรรค์

ออฟไลน์ denSM

• **
    • webgamethailand
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 08:51:01 »
ขอบคุณครับ ที่พาไปชมบรรยากาศ ว่าจะไปเดินเล่นวันอาทิตย์นี้พอดี  ::)

น้องกล้วย น้องตอย กินข้าวกันบ้างหรือเปล่า หุ่นถึงได้ผอมเพรียวขนาดนี้ สองคนยืนคู่กันด้านหลังคุณแพนน่าจะโดนบังมิดเลยนะเนี่ย

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 13:33:50 »
ท่านประธานครับ
ผมถูกพาดพิงงง
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 14:52:06 »
ผู้ทรงคุณวุฒิ headlightmag โดนพาดพิงอย่างนี้เดี๋ยวมีโดนแน่เลยครับ ;D

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2012, 15:28:40 »
ผู้ทรงคุณวุฒิ headlightmag โดนพาดพิงอย่างนี้เดี๋ยวมีโดนแน่เลยครับ ;D

มาให้นอนทับซะดีๆ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 01:33:36 »
ก็ถือเป็นประสบการณ์ละกันครับ คราวหน้าอย่าทำอีก

ตอนนี้โลกเรายอมรับ และให้เกียรติเพศที่สามกันมากขึ้น และเราต้องร่วมงาน กับคนเพศที่สามที่กล้าที่จะเปิดเผยตัวมากขึ้นเรื่อยๆ เพราะสังคมที่เปิดกว้างขึ้น

เพราะฉะนั้นการมีมารยาทต่อเขาเหล่านั้น จึงเป็นสิ่งสำคัญครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ BlackSpeed

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 08:16:26 »
ชมตากล้องเลย ถ่ายได้โดนใจมวากกก. ;D
ประสบการณ์ (Experience) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
แต่ถ้าได้ความรู้ผิดๆ ประสบการณ์แบบผิดๆ กรุณาอยู่เฉยๆดีกว่า
My Review "HYUNDAI SONATA SPORT" http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,21395.0.html

ออฟไลน์ 29784

• **
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 12:47:35 »
อ้อ คุณ 29784

คุณอาจจะไม่เคยรู้มาก่อน
แต่ผมอยากบอกให้ทราบไว้ว่า
การล้อเลียนในลักษณะการเขียนของคุณนี้
ถือว่า ไม่ให้เกียรติกันอย่างแรง ครับ

คุณไม่ควรเขียน หรือพูดจาเยี่ยงนี้ กับใครหน้าไหนที่คุณไม่ได้รู้จักกับเขาดีทั้งสิ้น
ต่อให้สนิท ก็ไม่ควรพูดหรือเขียนอย่างนี้ครับ

เรียนมาเพื่อทราบ

[/quote]
รับทราบครับ   ต้องขออภัยด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 30, 2012, 12:49:19 โดย 29784 »

ออฟไลน์ RhinoMango

• Very Rhino User
  • Let's get back to '94.
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2012, 22:54:21 »
ชอบคนใส่เสื้อฟ้า บูทมาสด้า >_< ได้ใจมาก ;)

:. Volkswagen Vento VR6 '94 // :. Nissan NX "กูปรี" '94

You can Follow me on Twitter : @rhinomango