ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่รู้ว่าเพื่อนๆเคยโพสต์ไปเเล้วรึยังนะครับ ภาพโฆษนา New Teana 2013 Chinese versi  (อ่าน 6464 ครั้ง)

ออฟไลน์ Skyline

• Sr. Member
ตามชื่อกระทู้ ถ้ามีใครเอามาลงเเล้วขออภัยนะครับ หรือถ้าทำผิดกฎใดใดก็ลบได้เลยครับ  ;D

สงสัยจิงๆว่าเเถบโครเมียมข้างประตูกับกระจังหน้ามันหายไปไหน เเถมไฟหน้าเเถบสีส้มอีก

นี่มันเวอร์ชัน US ชัดๆ  :-\

ออฟไลน์ gumpzgear

เข้ามาหวังมาดูภาพโฆษณาจริงๆนะครับ
แต่กลายเป็นหนังซะงั้น  ;)

ออฟไลน์ JIRATH

• Hero Member
เอ....ผมว่าโฆษณานี้เค้าทำให้คนจีนที่อเมริการึเปล่าครับ เพราะหน่วยวัดเป็น MPG แล้วก็ราคาเป็น Dollar

แปลกๆ
2008 Mazda CX-9 (SOLD)
2008 BMW X5 3.0si E70 (SOLD)
2010 Volkswagen CC R-Line (SOLD)
2014 Subaru BRZ Limited (SOLD)
2016 Subaru STi (SOLD)
2016 Honda Accord Sport
2016 BMW 328d F31 Xdrive
2015 Lexus CT200h F-Sport
2006 BMW 330i E90 6M/T

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

เอ....ผมว่าโฆษณานี้เค้าทำให้คนจีนที่อเมริการึเปล่าครับ เพราะหน่วยวัดเป็น MPG แล้วก็ราคาเป็น Dollar

แปลกๆ

ใช่แล้วครับ

สงสัยจิงๆว่าเเถบโครเมียมข้างประตูกับกระจังหน้ามันหายไปไหน เเถมไฟหน้าเเถบสีส้มอีก

เป็นโฆษณา Altima สำหรับขายคนจีนใน US ครับผม

แต่ดูท่าจะชอบเวอร์ เอเชียนะนั่น  :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คนข้ามถนนสองคนนั้น น่ากินมาก!  5555

คนข้ามถนนสองคนนั้น น่ากินมาก!  5555

พบได้ตามสยามและบาร์ทั่วไป

สิงคโปร์ เกรียนก้ามปู กร๊าก

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control

แปลกๆ

ใช่แล้วครับ

ตามนี้ละครับ มีมาสักพักแล้วครับ
เคยติดอยู่เช่นกัน
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

เป็นโฆษณา Altima สำหรับขายคนจีนใน US ครับผม

แต่ดูท่าจะชอบเวอร์ เอเชียนะนั่น  :D
555+ ไม่เลยครับ ชอบ US มากกว่าครับ เอเชียจืดมากครับผมว่า

อย่าเเย่งผมนะครับ ผมเห็นก่อน 555++ ล้อเล่งครับ  ;D

555+ ไม่เลยครับ ชอบ US มากกว่าครับ เอเชียจืดมากครับผมว่า

สงสัยรถนิสสันหรู ๆ คงไม่เหมาะกับบอร์ด HLM เท่าไรนะครับ ฮ่าๆ
เห็นคนในบอกสวย ๆ แต่คนในนี้ไม่ชอบกันเท่าไรเนาะ คงเพราะมันหรูและโครเมี่ยมเกินไป
แต่ก็นะ J32 MC ดันขายดีด้วย การสืบสานตำนานแบบนี้ก็ไม่แปลกเท่าไร
รอเปิดตัวดีกว่า

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
US สวยกว่าพอตัวเลย

ออฟไลน์ Nismo De Alpina

• Whatever brews your coffee.
ตัวอเมริกาผมว่าดูสปอร์ตกว่าจีนมากมาย เฉพาะตัวล้อก็กินขาดแล้ว เห็นล้อแม็กจีนแล้วเพลีย คิดได้ไงฟระ - -"
ไหนว่าจะปรับลุคส์ใหม่ไง ไหงมาแนวเดิมหรูๆ แก่ๆ มาแบบนี้ผมไปออกแอคคอร์ดสปอร์ตกว่าเยอะ
Eventually i've made my home country,Thailand.

ออฟไลน์ The Godfather

• Jr. Member
  • **
ผมว่าโฉมจีนทำให้ดูแก่ลงไปเยอะเลยทีเดียว เหมือนเอาโฉม us มาแต่งแก่

ออฟไลน์ golf8023

พี่ไทย คงเอาของจีนมาทั้งคัน

ผมว่าโฆษณามันดูตลกๆพิกลแฮะ  ;D

ตัวอเมริกาผมว่าดูสปอร์ตกว่าจีนมากมาย เฉพาะตัวล้อก็กินขาดแล้ว เห็นล้อแม็กจีนแล้วเพลีย คิดได้ไงฟระ - -"
ไหนว่าจะปรับลุคส์ใหม่ไง ไหงมาแนวเดิมหรูๆ แก่ๆ มาแบบนี้ผมไปออกแอคคอร์ดสปอร์ตกว่าเยอะ
+ 1 Like ครับ สงสัยต้องรอสปอร์ตซีรีย์ หรือไม่ก็เอาไปเเต่งเองเลาะโครเมียมออกให้หมด เอาให้เหมือนโฉม US  :-\