ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำศูนย์บริการนิสสันที่ดีๆ ในกรุงเทพฯหน่อยครับผม  (อ่าน 7572 ครั้ง)

ออฟไลน์ FangFang

• Newbie
  • *
รบกวนเพื่อนๆ พี่ๆสมาชิก แนะนำศูนย์บริการนิสสันหน่อยครับผม ในกรุงเทพฯนะครับ พอดีจะต้องนำรถเข้าไปตรวจเช็คตามระยะแล้วครับผม (80,000โล) พอจะมีที่ไหนแนะนำมั่งมั้ยครับ ถ้าเป็นฝั่งธนได้จะดีมากเลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ออฟไลน์ ck_win

• Full Member
ผมเข้านิสสันพระนคร2000 ถ.พระราม2 บริการดี ทำงานเร็ว ทำเคลมก็เคลมเร็ว แนะนำเลยครับ

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
ฝั่งธนลองดู
- สยามนิสสันรถดี พระราม2
- นิสสัน TKF หนองแขม(ศูนย์สยามกลการเก่า)
นึกออกแค่นี้ครับ ฝั่งนั่นผมไม่ค่อยชำนาญเท่าไหร่

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

Nissan SMT สิรินธรครับ

ผมว่า ok เลย

ออฟไลน์ Sit: )

จาก ปสก ไปอู่นิสสัน ได้อะไรดีกว่าไปศูนย์
เฮ้อออ

ออฟไลน์ Jatupon

• Full Member
Nissan SMT ศรีนครินทร์ครับ รถผม Teana j32 250xv ปัญหาจบที่นี่ทุก case ครับ

ออฟไลน์ toffyearn

• Sr. Member
TKF ผมเพิ่งเข้าไป เข้ามาตั้งแต่ยังเป็นสยามกลกาลเก่า เมื่อก่อนทำงานดีนะ แต่ไม่รู้รอนโยบายผู้บริหารใหม่รึเปล่า พูดก็ไม่ดีคับ(พนักงานรับเรื่องเคลมที่ใส่แว่น กับ คนรับเงินออกบิล) แบบทำงานเอาแค่ตามหน้าที่ แถมได้ทะเลาะกันอีก รถกระบะหลังเบี้ยวตั้งแต่ออกรถขอให้ช่วยปรับให้ บอกผมว่า เป็นแบบนี้ตั้งแต่ออกรถก็ให้ไปเคลมกับศูนย์ที่ซื้อมา แล้วเป็นไปไม่ได้หรอก ลูกค้าสมัยนี้ตรวจสอบรถก่อนออกอย่างดี

ออฟไลน์ for_team

• Newbie
  • *
ผมก็ฝั่งธน เข้ามาหลายที่  พระนคร 2000 บางแค,พระราม 2 , สยามกลการ หนองแขม , เอ็มเพอเร่อร์ กาญจนาภิเษก ก็ปกติดีไม่มีปัญหาอะไร ที่ผ่านมาก็เคลมได้สบายๆ มีอยู่ครั้งนึงไปเข้า smt สิรินธร เช็คแสนโล เจอรายการแนะนำให้เปลี่ยนเป็นหางว่าว ทั้งปีกนก หม้อน้ำ ปั๊มติ๊ก แต่ผมยังไม่เปลี่ยน อีกหมื่นกิโลต่อมาไปเช็คระยะอีกที่ก็ไม่เห็นจะแนะนำให้เปลี่ยนอะไร

ปัจจุบันเข้า สยามกลการ ปทุมวัน เพราะใกล้ที่ทำงานครับ

ออฟไลน์ FangFang

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกท่านมากครับ ที่แนะนำ พอดีได้คิวของศูนย์ตรงสิรินธรมาครับ

แต่กลัวเรื่องให้เปลี่ยนนู่นนี่เหมือนกันครับ รู้แค่ว่า 80,000โล ต้องทำอะไรบ้าง นอกเหนือจากนี้กลัวโดนแบบโง่ๆเหมือนกันครับ