ผู้เขียน หัวข้อ: คนที่ซื้อranger คือคนที่ชอบแต่งรถใช่มั้ยครับ  (อ่าน 8125 ครั้ง)

ออฟไลน์ heaven_no.9

• Jr. Member
  • **
Re: คนที่ซื้อranger คือคนที่ชอบแต่งรถใช่มั้ยครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2016, 22:05:58 »
ส่วนตัวผมชอบแต่งรถครับ ทั้ง 4 คันที่ใช้มา ก็แต่งหมดทุกคัน รวมทั้ง ranger ด้วย ผมว่าแล้วแต่คนครับ ส่วนตัวผมไม่ชอบกระจังหน้าแต่งครับ ไปเน้นพวกยาง ช่วงล่าง เครื่องเสียง มากกว่าครับ :)

ออฟไลน์ เซลล์ขายรถ

• Sr. Member
  • เซลล์ขายรถจริงๆนะครับ
Re: คนที่ซื้อranger คือคนที่ชอบแต่งรถใช่มั้ยครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2016, 08:31:10 »
กระจังหน้า ที่เปนแบบ Raptor นั้นรู้สึกจะมี2 เกรดมั๊ง ของศูนย์กับงานข้างนอก ถ้าผมจำไม่ผิด

แต่เจอของเพื่อนผมไป -..-

T6  ใส่หน้า Everest
ต้องดันยอดเดี๋ยวเจอโกฮังจัดการ :(

ออฟไลน์ pannawatt88

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 13:04:56 »
ซื้อเพราะ ช่วงล่าง ความปลอดภัย กับรูปร่างภายนอกเลยคับ     
.ปล. ยังไม่แต่งเพิ่มคับ.  เพราะ ตัวเดิม มันก้อสวย พอ ล้วอะคับ. WT my 2016. คับ
^_^