ผู้เขียน หัวข้อ: @ รบกวนท่านสมาชิกแนะนำโช้คSwift eco. 2012 ถ้าไม่ใช้ของศูนย์นะครับ  (อ่าน 4619 ครั้ง)

ออฟไลน์ Red Bicycle

• Sr. Member
 :) :)  รถswift eco 6 ปีครับ โช้คหน้าตาย จะเปลี่ยนอู่นอกนะครับ จะใช้ของอะไร รุ่นไหนดีครับ เอาแบบที่ใกล้เคียงของเดิมก็พอแล้วครับ ไม่ได้ใช้โช้คแต่งอะไร ใช้ของอะไรดีครับ และควรเปลี่ยนโช้คคู่หลังไปพร้อมกันเลยหรือเปล่าครับ. ขอบคุณมากครับ. โช้คข้างนอกมันมีที่ตรงรุ่นใช้เฉพาะกับ Swift eco. ไหมครับ

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
คนข้างบ้านใช้สวิฟก็พึ่งเปลี่ยนครับ
เปลี่ยนเฉพาะคู่หลังที่แตก ใช้ของนอกศูนย์ แกบบอกดีกว่าเดิมนิดหนึ่ง แต่ราคาถูกกว่าศูนย์เยอะ
ส่วนยี่ห้อเดี๋ยวลองถามให้ครับ แต่ราคาถูกแน่นอน 2 ตันไม่กี่พันเองครับ ไม่ใช่ยี่ห้อดัง

ออฟไลน์ Red Bicycle

• Sr. Member
คนข้างบ้านใช้สวิฟก็พึ่งเปลี่ยนครับ
เปลี่ยนเฉพาะคู่หลังที่แตก ใช้ของนอกศูนย์ แกบบอกดีกว่าเดิมนิดหนึ่ง แต่ราคาถูกกว่าศูนย์เยอะ
ส่วนยี่ห้อเดี๋ยวลองถามให้ครับ แต่ราคาถูกแน่นอน 2 ตันไม่กี่พันเองครับ ไม่ใช่ยี่ห้อดัง

:) :) :) ผมรอเลยครับ รบกวนฝากถามราคาคู่หน้า และ อาการหลังเปลี่ยนโช้คคู่หลังให้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ OhnMk

• Full Member
เพิ่งไปเปลี่ยน Monroe Reflex 4 ต้น 8500 ครับ ดีกว่าของศูนย์แบบคนละเรื่อง