ผู้เขียน หัวข้อ: มีวิธีเช็ครถขโมย หรือรถที่โอนไม่ได้ไหมคะ  (อ่าน 2540 ครั้ง)

ออฟไลน์ shiawase31

• Newbie
  • *
มีวิธีเช็ครถขโมย หรือรถที่โอนไม่ได้ไหมคะ

เห็นพวกเต้นเขาสามารถเช็คกันได้ คนปรกติอย่างเราจะสามารถเช็คได้ไหมคะ

จากทางเวป ทางโทรศัพท์ หรือทางอื่นๆ พอมีวิธีไหมคะ

ออฟไลน์ panjap

• Hero Member
Re: มีวิธีเช็ครถขโมย หรือรถที่โอนไม่ได้ไหมคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 09:17:15 »
เอาเล่มไปเช็คที่ขนส่งเองก็ได้ครับ แต่ถ้าให้ดี ไปโอนเลยที่ขนส่ง โอนไม่ได้ก็ไม่ต้องจ่ายตังครับ

ออฟไลน์ aoddy1

• Sr. Member
Re: มีวิธีเช็ครถขโมย หรือรถที่โอนไม่ได้ไหมคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2013, 01:34:56 »
มีญาติหรือเพื่อนที่สนิทเป็นตำรวจไหมล่ะครับ วานให้เช็คแป๊บเดียว