ผู้เขียน หัวข้อ: everest 2.2 trend มีโอกาสที่จะเปิดตัวทันมอเตอร์โชว์ที่จะถึงนี้ไหมครับ  (อ่าน 3019 ครั้ง)

ออฟไลน์ recycleman

• Hero Member
เห็นว่ามีแววที่ everest จะส่งรุ่นล่าง 2.2 trend มาขายเพิ่มอีกรุ่นในเร็วๆนี้ ก็เลยอดสงสัยไม่ได้ว่ามันมีสิทธิ์ที่จะมาเปิดตัวในมอเตอร์โชว์ที่จะถึงนี้เลยไหมครับ แบบว่าสนใจมากเพราะเท่าที่ดูออฟชั่น(จากเวปนอก)กำลังดี แถมมันเป็นเกียร์ธรรมดาด้วย ตรงตามสเปคผมเลย ถ้าดูตัวจริงแล้วถูกใจก็จะได้ขายจูนเพิ่มตังเอาแน่ๆครับ

ออฟไลน์ carenaruk

• Sr. Member
เห็นว่ามีแววที่ everest จะส่งรุ่นล่าง 2.2 trend มาขายเพิ่มอีกรุ่นในเร็วๆนี้ ก็เลยอดสงสัยไม่ได้ว่ามันมีสิทธิ์ที่จะมาเปิดตัวในมอเตอร์โชว์ที่จะถึงนี้เลยไหมครับ แบบว่าสนใจมากเพราะเท่าที่ดูออฟชั่น(จากเวปนอก)กำลังดี แถมมันเป็นเกียร์ธรรมดาด้วย ตรงตามสเปคผมเลย ถ้าดูตัวจริงแล้วถูกใจก็จะได้ขายจูนเพิ่มตังเอาแน่ๆครับ
ผมเห็นตัวจริงแล้วครับ ไม่สวยเลย ดูโลมากๆ ไม่มีบันไดข้าง ไฟเลี้ยวก้ออยู่ที่แก้ม กระจังสีเงิน ไฟหน้าก้อธรรมาดาครับ

ออฟไลน์ jztang

• Born To Race
น่าสนใจครับเพราะตรงตามที่คุณต้องการเลย แล้วถ้าอยากได้ความสวยเพิ่มเติม แต่งได้สบายเลยครับ

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
ผมว่ามันดูดิบๆเท่ห์ไปอีกแบบเลย

ออฟไลน์ TheGTO

• Jr. Member
  • **
คิดว่ามันดูสวยไปอีกแบบ