ผู้เขียน หัวข้อ: //รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 7 มีนาคม 2015 (RE-RUN)//  (อ่าน 2294 ครั้ง)

ออฟไลน์ pkdiamond

• Sr. Member
  • I 'm Axera.............
DR!VE The WORLD :

++ APPLE ย่องไปคุยกับ BMW เรื่องผลิตรถยนต์ไฟฟ้า
++BMW 1 Series F52 Sedan
++HONDA CIVIC TYPE R
++All New KIA Grand Carnival & KIA SOUL เปิดตัวในไทยเเล้วเรียบร้อย
++รถยนต์ไฮไลท์ในบางกอก มอเตอร์โชว์ 2015

DR!VE & TALK :

++ MG 3 ตัวPre-Production

DR!VE Thru :

++พาไปกินริบอายราดเอสเพรสโซ่ที่อินดัสทรี­่ โมเดิร์น ฟิวชั่น ซอย
ทองหล่อ

เพลงที่เล่นในรายการคือ Cat's in The Cradle ของ Harry Chaplin
เพลงที่NISSANใช้ในโฆษณาแคมเปญ With Dad เล่นออกอากาศ
ทางรายการถ่ายทอดสดSuper Bowlในอเมริกา

และตอบคำถามทั้งหมดที่ส่งเข้ามา

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 11, 2015, 08:51:26 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ขอบคุณครับที่มาช่วยโพสต์ให้ เช้านี้วุ่นจริงครับ  ;D

ออฟไลน์ MUK

ขอบคุณครับ ฟังสนุกครับผม ได้ความรู้ครับผม

ออฟไลน์ toonze

ชอบฟังมากครับ