ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งอ่าน review c250 coupe เสร็จแล้วพบว่า mbth ไม่ขายรุ่นนี้แล้ว เซ็งเลยครับ  (อ่าน 3202 ครั้ง)

ออฟไลน์ Anthalas

• Newbie
  • *
เสียดายครับ พี่จิมมี่อุตส่ารีว้วไว้ค่อนข้างดีทีเดียว

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
เป็น C180 Coupe แทนครับ 2.99 ล้าน
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
เสียดายมากครับมีแต่เกรแล้วตอนนี้ ไหนๆจะเปิดตัวแล้ว รอc-coupeใหใ่ปีหน้าเลยครับ ต้องสวยเด่นๆม่แพ้E classแน่ๆ

ออฟไลน์ burutrad

c180 เครื่องยังไม่จัดเท่าไหร่แต่หล่อครับ ;)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
c180 เครื่องยังไม่จัดเท่าไหร่แต่หล่อครับ ;)

ราคาถูกลงไปเยอะเลยครับ เหลือ 2.9 ล้านเอง ;)

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ผมก็เซ็งครับ

C250 นี่อัตราเร่งผมขับแล้วแค่รู้สึก โอเคๆเฉยๆนะครับ
ถ้าเหลือ 180 คงไม่พอเท้าผมหรอกครับ

สงสัยตลาดนี้จะเป็นตลาดของคนที่ใส่ใจดีไซน์
และแบรนด์มากกว่าจะมาเค้นเอาสมรรถณะอย่างผมมั้ง
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ tozmania

• Full Member
ผมเห็นในเฟสบุ๊คเค้าก็ยังบอกราคาอยู่นี่ หรือจริงๆเป็นราคาตัว 4 ประตู ไม่ทราบได้นะครับ

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
ผมเห็นในเฟสบุ๊คเค้าก็ยังบอกราคาอยู่นี่ หรือจริงๆเป็นราคาตัว 4 ประตู ไม่ทราบได้นะครับ

เป็นตัว 4 ประตู ซีดาน ครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

เป็นตัว 4 ประตู ซีดาน ครับ

ใช่แล้วครับ ดูจากราคา

c180 2.9
c250 3.09