ผู้เขียน หัวข้อ: คิดเล่นๆตอนดึกครับเกี่ยวกับคุณจิมมี่กับคุณแพน  (อ่าน 4952 ครั้ง)

ออฟไลน์ Public P

• Full Member
ถ้าเพื่อนๆเจอคุณจิมมี่กับคุณแพนกำลัง test รถเพื่อทำรีวิว เพื่อนๆจะทำอย่างไรหรืออะไรบ้างครับ ตัวอย่างเช่น กะพริบไฟ เปิดกระจกยกนิ้วให้ เป็นต้น

ออฟไลน์ บูตะ ฉึกฉึก

• Sr. Member
  • เด็กน้อยภูพาน
แอบถ่ายรูปแล้วเอามาโพสลงเว็บ ให้เพื่อนสมาชิกรู้ว่ากำลังจะได้อ่านอะไร ;D
อาจจะแวะทักทาย พูดคุยบ้าง
.... ... ....- --- --.- ..

ออฟไลน์ AutoPlace

• Full Member
อะไรซักอย่าง ยกเว้นขับจี้ตูด เพราะพี่เค้าแรง อิอิอิ

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
ถ้าเป็นผมก็คงนั่งดูในรถเฉยๆครับ ไปตอกไฟ,บีบแตร เดี๋ยวไปกวนสมาธิพี่เค้า
บอกให้คนนั่งข้างๆถ่ายรูปให้ เป็นภาพแอบถ่ายแบบสปายซ็อตแล้วมามาโพสในห้องรีแล็กซ์
;D

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
ขับจี้ตูด! ปาดหน้า! เพื่อถ่ายรูปคู่เป็นความทรงจำ ::) :D :D :D

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ขับจี้ตูด !!! ถ่ายรูป ถ่ายคลิป 555

ออฟไลน์ dumrongkiat

• Jr. Member
  • **
แล้วสักพัก ก็จะเห็นตัวหนังสือ แดงๆ ใหญ่ๆ ในเว็ป 555+

ออฟไลน์ Ruksadindan

กวนเลย จัดเต็ม 55555
แล้วสักพัก ก็จะเห็นตัวหนังสือ แดงๆ ใหญ่ๆ ในเว็ป 555+
ก็ว่างั้น ดีไม่ดีรถที่ไปกวนพี่ๆเขาก็เป็นผู้ติดตามผลงานทั้งนั้นแหละ (หลอก)

ออฟไลน์ Parinceo

เห็นภาพเลย ;D ;D ;D

ออฟไลน์ hunterfly

• Newbie
  • *
เจอจริงๆ ผมคงไม่รู้ว่าเป็นพี่ jim กับ พี่ pan เพราะสายตาไม่ดีเท่าไหร่ ขับรถทีต้องมีสมาธิไม่วอกแวก

แล้วพี่แก็รีวิวหลายคันจะดูจากรถว่าคันไหนของแกก็ไม่รู้อีก แต่สมมุติเจอจริงๆ ต้องหลบให้ก่อนเป็นอันดับแรกเลย

เพราะดูคลิป GOFT GTI แล้วผมกลัว

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เออ เนาะ แต่ละท่านก็คิดกันได้ เอิ๊กๆๆ

ถ้าเจอ เข้ามาทกทายได้ครับ
ขอถ่ายรูป อันนี้เจอประจำ ไม่กัดครับไม่กัด
บางที หน้าตาอาจลั่นล้า บางทีอาจเพลียๆ เลยเหมือนดูไม่เป็นมิตรบ้าง อย่าตกใจ
ทักมาเหอะ คุยด้วยหมดละครับ

แต่ถ้าเจอบนถนน....
ก็เคยมีครับ จอดรถติดไฟแดงข้างกัน เปิดกระจกลงมาทักทายก็มีมาแล้ว! หลายหน หลายคนด้วย

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

ถ้าเจอระหว่างจอดรถในปั๊ม แวะทักทาย ขอถ่ายรูป  ::)

ถ้าเจอระหว่างถ่ายทำคลิปบนทางด่วน คงไม่เข้าไปรบกวน เดี๋ยวเสียสมาธิ  ;D
แต่คิดว่าไม่น่าจะหายาก มองหารถที่ไม่คุ้นบนถนน วิ่งเปิดไฟเก๋งช่วงดึกๆ ก็พอ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ถ้าเจอบนถนน อย่าทักดีกว่าครับ เพราะส่วนมากเวลาเจอคนใช้ไฟใช้แตร
ผมมักจะเปิดกระจกถามว่าจะเอาอะไร แต่หน้าจะไปก่อนแล้ว ไม่ใคร่ยิ้มแย้ม

แต่ถ้าเจอข้างนอก ทักได้ครับ ถ้าสังเกตแล้วว่าผมไม่ได้ทำงานอยู่
ถ้าทำงานบางที่หน้าจะเครียด คนส่วนมากจะไม่ค่อยอยากคุยด้วย
แต่ถ้าเห็นใส่แตะเดินดุ่ยๆ อยู่กับเพื่อนที่เป็นผู้ชาย ทักได้

ส่วนอยู่กับเพื่อนที่เป็นผู้หญิงและคนเดียว ก็ทักได้ แต่อาจจะคุยไม่นานนัก หุหุ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8