ผู้เขียน หัวข้อ: M340i pre LCI กับ M340i LCI การขับขี่ต่างกันไหมครับ แล้วมีจุดไหนที่แตกต่างกัน  (อ่าน 1490 ครั้ง)

ออฟไลน์ Super1

• Newbie
  • *
อยากทราบข้อแตกต่างครับ

ออฟไลน์ tom46

• Hero Member
ไม่เคยใช้ทั้งสองรุ่นนะครับ

ปกติของ บีเอ็ม เขาจะแค่ เปลี่ยนแปลงหน้าตา กับ อุปกรณ์ ตกแต่งมากกว่า พวกเครื่อง อาจจะมีแค่การแก้ไขจุดบกพร่อง แต่ช่วงล่างเบรค น่าจะใช้แค่แบบเดิมครับ

แต่รุ่นนี้ ผมกลับชอบตัวแรกมากกว่า ยังชอบกระจังหน้าแบบซี่ๆ กับ ภายในที่จอ แยกส่วน มีหัวเกียร์ อะไรพวกนี้ ผมว่าตัวแรกเขายังคงเอกลักษณ์ความเป็นบีเอ็มไว้มากกว่าตัวใหม่ครับ

M52TUB30 NA TUNING
STROKER M54B30
SCHRICK CAM 248/248
aa tuning software custom
K&N performance air intake kit
Exhaust systems thailand hand made
Rear exhaust EISENMANN