ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เจอขบวน F30 พี่จิมมี่ได้ไปทดสอบด้วยรึป่าวครับ  (อ่าน 4787 ครั้ง)

ออฟไลน์ Alcatraz

• Hero Member
เจอบนบูรภาวิถีตอนบ่ายๆ เห็นวิ่งกันไปหลายคันเลย ไม่รู้ว่าให้สื่อเทสรึปล่าว ถ้าพี่จิมมี่ไปด้วย จะได้รออ่าน First Impression

ออฟไลน์ honoiuiu

• Full Member
เริ่มมาแล้วไงขึ้นเว็บBMW THแล้วด้วย E90ผมถ้าได้จะทันม้ายย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ไม่ใช่ครับ

อันนั้น น่าจะเป็นงาน สำหรับ อบรมเซลส์ครับ

ตอนแรก มีคนจะจ้างให้ไปเป็นวิทยากรงานนั้นเหมือนกัน
แต่เป็นซัพพลายเออร์ อีกทอด หลายทอดเกินไป
แต่ผมไม่รับ ครับ

สำหรับสื่อมวลชน ทริปจะเริ่มในช่วง ปลายเดือนนี้ครับ

บินจาก กทม. ลงไปตรัง แล้วก็ขับต่อไปถึง กระบี่
น่าจะนอนที่ Hilton มั้ง

ชาว Headlightmag ที่กระบี่ เจอกันได้นะครับ แต่คงเป็นช่วงหลัง 3 ทุ่มไปแล้ว เปิดโอกาสให้ ยาวถึงเที่ยงคืน

ออฟไลน์ speedpicking

• Jr. Member
  • **
ผมมีข้อเสนอแนะซักอันหนึ่งนะครับ ถ้าคุณจิมมี่ได้ไปทดลองรถ ไกลๆเช่น คราวนี้ที่ตรัง แบบนี้ อยากให้ลองทำเป็น video log สักอันหนึ่ง รวบรวมการเดินทาง ที่พัก และบรรยากาศ และตอนทดลองขับ ก็ให้มีGoPro แปะกระจกไว้สักตัว ผมจะอยากดูมากเลย ทั้งรถดีๆ สถานที่สวยๆ และมีคุณจิมมี่คอยบรรยาย เอาแบบไม่ต้องตัดต่อมากมายก็ได้ครับ  ขอบคุณมากๆนะคับ

ออฟไลน์ XL_SiZe

มาเร็วดีครับ
แล้วราคาเริ่มต้นที่เท่าไหร่เหรอครับ ตัวนี้ (ของ BMW-TH)

เห็นสีแดงนี่ งามจัด ๆ มาก

ออฟไลน์ swan

• Sr. Member
wow ไกล้บ้านผมเลยอ่ะ มาวันไหนกันครับ จะไปแอบดูซะหน่อย ;D ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ผมมีข้อเสนอแนะซักอันหนึ่งนะครับ ถ้าคุณจิมมี่ได้ไปทดลองรถ ไกลๆเช่น คราวนี้ที่ตรัง แบบนี้ อยากให้ลองทำเป็น video log สักอันหนึ่ง รวบรวมการเดินทาง ที่พัก และบรรยากาศ และตอนทดลองขับ ก็ให้มีGoPro แปะกระจกไว้สักตัว ผมจะอยากดูมากเลย ทั้งรถดีๆ สถานที่สวยๆ และมีคุณจิมมี่คอยบรรยาย เอาแบบไม่ต้องตัดต่อมากมายก็ได้ครับ  ขอบคุณมากๆนะคับ

อันนั้นมีคนเขาทำกันมาเยอะแล้วครับ
เลยไม่อยากทำ แหะๆๆ

แต่คิดจะซื้อ GoPro อยู่เหมือนกันครับ ขออีกสักสองสามเดือนข้างหน้าก่อน