ผู้เขียน หัวข้อ: เค้ากลับมาอีกครับ และมาพร้อมกับเครื่อง V8 กับ KEN BLOCK GYMKHANA 7  (อ่าน 3735 ครั้ง)

ออฟไลน์ pkdiamond

• Sr. Member
  • I 'm Axera.............
ใครชอบเสียงเครื่อง V8 ขอบอกว่าสะใจมากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 18, 2014, 13:14:37 โดย pkdiamond »

ออฟไลน์ HME

อึ้งตรงขับสี่นี่แหละ

ออฟไลน์ chanvitjeab

• Full Member
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ NikkiKPTHK

• Newbie
  • *
ผมนี่ นึกถึง Need For Speed Most  Wanted เลย  ;D ;D ;D ;D
ชีวิตนี้ไม่ขอให้สนุกสุดๆ แค่ได้สนุกน้อยๆแต่สนุกนานๆก็พอแล้ว

ออฟไลน์ Tharit

• Jr. Member
  • **
มีใครคิดเหมือนผมมั้ยครับ ว่าซากรถในนาทีที่ 4 เหมือนจะเป็นอิมฯ WRX

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
มันอลังไปหมดตั้งแต่ตัวรถที่นำมาใช้ซึ่งแหวก Concept ทั่วไปที่คนคิดกับ Mustang ไปจนถึงวิธีการวาง Script ว่าต่อจากไหน จะทำอะไรต่อ วิ่งไปไหนต่อ ผ่านอะไร และมีจังหวะให้ลุ้นโผล่ขึ้นมาเป็นระยะๆ มันเป็นคลิปที่ดูแล้วอารมณ์ตื่นเต้นไม่ fade ลงเลยแม้แต่น้อย ผมคิดอย่างนั้น
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ aood!e

• Full Member
เทพทั้งรถและคนขับ

ออฟไลน์ natty ib-cm

:D สุดยอดจริงๆ พ่อเคน ไม่รู้ขับมากี่ภพกี่ชาติ ถึงได้สุดติ่งขนาดนี้

ออฟไลน์ The1Chay

• Newbie
  • *
    • Twitter.com/The1chay
ดูพัฒนาการจาก 1-7 ผมว่า Ken Block พัฒนาตัวเองขึ้นเยอะเลยครับ
ถึงจะไม่ประสบความสำเร็จใน WRC
แต่ใน Rallycross เขาก็จี๊ดใช่เล่นนะ
จากคนที่ผมคิดว่า "ขับรถแข่งห่วย โชว์เท่อย่างเดียว"
ตอนนี้กลายเป็น "ขับรถแข่งก็ดี โชว์ก็ได้"
The1Chay