ผู้เขียน หัวข้อ: คอบอล สถานการณ์ทีมโปรดท่านเป็นเยี่ยงไร. มาแชร์กันครับ ขำๆ  (อ่าน 16369 ครั้ง)

ออฟไลน์ Eddy5659

• Hero Member
มาระบายความรู้สึกกันหน่อย

ผมเด็กผี (ที่ไม่ชอบทะเลาะกับ the kop)
ใจจะขาดครับวันนี้ หลังจากเฮียหมูเทวดาเปลี่ยนอาชีพจากนักบอล เป็นนักมวย เตาะสูงเพื่อเรียกคะแนน
ภาพของสัปดาห์ที่แล้วก็ตามมาหลอกหลอนผมจนจบเกมส์เลย ลุ้นและเสียวมาก  ถ้านัดหน้ามีใบแดงอีกต้องพาทั้งทีมไปปฏิบัติธรรมแล้วหละ หัดระงับอารมณ์ซะบ้าง
แต่ก็ยังดีที่ตัวจอมโดนไล่ออกอย่าโรโฮยังไม่โดน หรือจะเอานัดหน้า 555+
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

keanetona

• บุคคลทั่วไป
สมัยป๋าเข้ามาทำงานใหม่ก็ผลงานไม่ดีนักและเคยเกือบถูกไล่ออก แต่ก็รอดเพราะได้แชมป์ FA Cup ได้ทำทีมจนสำเร็จอย่างทุกวันนี้

อนึ่ง แมนยู เป็นทีมที่ถูกโฉลกกับ FA Cup เพราะสนามโอลด์แทรฟฟอร์ดก็สร้างจากรางวัล FA Cup ในสมัยโน้น

แฟนผีรุ่นหลังๆต้องทำใจหน่อยครับ พี่ม้วยน่ะป๋าแค่หน้ามืดเลือกมาแล้วก็ทำทีมพัง ตอนนี้ต้องรอฟานกัลสร้างทีมใหม่ก่อน

ออฟไลน์ Activehybrid

• Hero Member
ทีมดูดีกว่าสมัยมอยส์เยอะครับ ซื้อตัวได้มันส์สะใจ เหลือแค่ให้เวลาฟานกัลปรับทีม อีกไม่นานคะแนนจะไหลมาเทมาครับ

ออฟไลน์ Impulse

• Sr. Member
Dortmund - หลังจากถล่มนอลมาทีมผมก็ไม่ชนะใครอีกเลยปฏิหารย์เทพแดนนิอุสชัดๆ
Liverpool - เกมล่าสุดเสมอแต่เกมดูดีขึ้นถึงจะเซ็ง แต่ก็ใชชื้นขึ้นมาว่าทีมเริ่มเข้าใจกันมากขึ้นอีกนิดแล้ว

ออฟไลน์ iceice99

• Full Member
ดีใจวันนี้ ลิเวอร์พลู เสมอ  555 ^_^

ออฟไลน์ กบทอดกระเทียม

• Sr. Member
  • ดีชั่วรู้หมด แต่มันอดไม่ได้
ชลบุรี เมื่อคืนเฉือน โอสถฯ ได้ส่วนบุรีรัมย์ แพ้แข้งเทพไปซะงั้น
ชลฯขึ้นจ่าฝูงซะที แต่นำบรีรัมย์แค่ 1แต้มเอง

นัดที่เหลือก็แค่ ให้หมดไม่ต้องไปดูใครแล้ว
Chonburi           : Bangkok United
Chainat Hornbill : Chonburi
Chonburi           : TOT sc

ห่างแชมป์ไทยลีค มา7ปีแล้ว โอกาสมาแล้วเอาให้ได้นะพี่หลาม
ไม่เมาหล้าแล้วเรายังเมารัก      สุดจะหักห้ามจิตคิดฉไหน
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็ก็หายไป   แต่เมาใจนี้ประจำทุกค่ำคืน

ออฟไลน์ EnDZ๐nE

• Newbie
  • *
อยู่ที่ 4 ของตารางครับ เคสุเกะ กำลังเข้าฟอร์มเลยครับ สปิริทในทีมดีขึ้นมากหลังจากโอ้ย้ายออกไป โดยรวมผมพอใจกับผลงานทีม  ปีนี้แค่พื้นที่ แชมเปี้ยนลีก ก็ยอดเยี่ยมแล้วครับ

forza Rossoneri

ออฟไลน์ KyOcHiR0

• Full Member
ที่1ตารางงับ ตอนนี้ไร้พ่าย ฟอมดีมาก มะวานซืนจัดไป6-0 เสียดายคอสต้าเจ็บ แง้
HeLLo!!

promt

• บุคคลทั่วไป
ไม่ได้สนใจบอลจะเข้าปีที่ 15 แล้วครับ

แต่ก่อนบ้าบอลมาก
แมนยูเตะ ดูทุกนัด แทงทุกนัด

ตอนนี้เฉยๆ เออ เตะก็เตะไป ไม่ได้บ้าแล้ว