ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งเคยนั่งรถระดับ first class มันสุโค่ยแบบนี้นี่เอง อิอิ  (อ่าน 6052 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
สวัสดีคร้าบ ไม่ได้เข้ามาเล่นตั้งหลายวัน มันแต่ทำงานอยู่ (ตอนนี้ก็ยังอยู่ที่จีน)

มาจีนคราวนี้ สุดยอดจริงๆ ได้นั่งรถดีๆทั้งนั้นเลย ตั้งแต่ Buick accord VW และที่สุดยอดที่สุดก็ โรลสลอยครับ 5555 หยั่งกับราชา

เดี๋ยวกลับไปจะอัพโหลดรุปให้ดูนะครับ

ปล คันที่นั่งบ่อยสุดคือ Buick ขอบอกว่ารถเงียบมากกกกก เงียบจริงๆ ผมว่าเป็นรถที่น่าใช้มากๆเลยนะเนี่ย ขนาดเสียกระจกเลื่อนขึ้นลงนี่ เงียบสุดๆ แทบไม่มีเสียงมอเตอร์และกระจกเบียดขอบยางให้ได้ยินเลย เป็นปลื้ม (ไม่รุ้จักชื่อรุ่น เป็นรถคล้ายๆ van 7ที่นั่งอะครับ)

ออฟไลน์ MystogaN

อย่างลองนั่งสักครั้งเหมือนกันครับ RR

ปล.จีนนี่ AUDI กับ VW เยอะเหมือน TOYOTA กับ HONDA บ้านเราเลย

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
น่าจะเป็น buick enclave นะครับ อิอิ

ออฟไลน์ TnP_PKt

ตอนผมไปก็เห็นรถดีๆเยอะมาก ยิ่ง VW เต็มเมืองเลยครับ

ออฟไลน์ udis

อยากเห็นรูปครับ ถ่ายมาให้ชมกันบ้างครับ ภายใน ภายนอกครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ FyGI

ผมเคยได้มีบุญตรูด กับบุญทรีน

สัมผัสอัตราฐานยนตรกรรมอย่าง

Rolls-Royce เหมือนกันเป็นรุ่น Silver Spur

แค่ปิดประตู ก็ตัดขาดจากโลกภายนอกในบัดนาว

แต่เผอิญยุคนั้นมีรถที่เงียบกว่าคือ Lexus LS400

ยังจิ้นไม่ออกเลยว่าจะขนาดไหน

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
ถ้าตัว Enclave ผมเคยเจอมันวิ่งผ่านแถวลำตะคอง
ตัวจริงดูเพรียวเหมือนไม่ใช่Suvขนาดใหญ่เลยครับ สวยน่าขับเป็นที่สุด

ออฟไลน์ golf32

• Sr. Member
RR เคยนั่งตอนเด็กๆครับ
ตอนไปฮ่องกงเด็กๆรถ รร มารับ ผมกับพี่สาววิ่งไปขึ้น RR ส่วนพ่อกับแม่ผมนั่ง Benz ;D

ออฟไลน์ art_duron

• Sr. Member
รอชมรูปครับ ได้นั่ง RR ด้วยดีจังเลย  :D

ออฟไลน์ sirisak_ac118

ได้นั่งแล้วก็อย่าลืมน้อง fiesta นะคร้าบน้าโป้ง ;D