ผู้เขียน หัวข้อ: คลิป โตโยต้ารุ่น "ชาร์ อัสนาเบิ้ล" ดาวหางสีแดงมาแล้วววววว  (อ่าน 5189 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amaranthe

• Sr. Member

รายละเอียด ไม่ทราบครับ เพราะแปลไม่ออก มีทำหางโยกได้ด้วย
พิธีกรน่ารักดีเหมือนกันแฮะ

แต่ถ้าเอา wing gundam zero custom มาทำก็เจ๋งเลย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2013, 10:12:09 โดย Amaranthe »

ออฟไลน์ wingzerocustom

• Jr. Member
  • **
ชอบมากเลยครับ อยากให้มีรุ่นกันดั้มเหมือนกัน อิอิ
นี่เธอรู้ป่าวว่า เชียงใหม่ มีทะเลนะ
คิดไม่ถึงล่ะสิ
.......
.......
แต่เรา คิดถึง นะ

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
- Honda อย่ายอมนะ รีบปล่อย civic hb amuro ray มาเลยจะได้เป็นคู่กัน

- รายละเอียดเค้าจัดเต็มดีนะ ขนาดเสียงในระบบนำทางยังเป็นท่านชาร์เลย 555

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Nlight

• พิมพ์ผิดประจำ
สวยมากครับ Auris Char custom !!

Honda จัดปีศาจขาวมาต่อกรด่วน

สีแดง มีเขา แรง 3 เท่าแน่นอน Sieg Zeon ! !

ปล.ช่วยเอาลูกศรตรงประตูออก หรือเปลี่ยนเป็นสัญลีกษณ์อย่างอื่นจะของพระคุณอย่างสูง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2013, 10:50:26 โดย Nlight »

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
สีนี้ ล้อแบบนี้ มันโดนใจผมจริงๆ

:) :) :)

ออฟไลน์ hutzero

หางเสือโคตรเท่ห์อ่ะครับ

ออฟไลน์ dusitmon123

ใช่คันนี้หรือเปล่าครับผม ตัวจริงเท่มากเลยนะครับ น่าจะแปลงร่างได้ด้วยจะดีมาก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2013, 12:11:57 โดย dusitmon123 »

ออฟไลน์ น้องน้ำหวาน

• Full Member
  • ไม่ไหวจะพูด
ใช่คันนี้หรือเปล่าครับผม ตัวจริงเท่มากเลยนะครับ น่าจะแปลงร่างได้ด้วยจะดีมาก

เป็นโตโยต้าไม่กี่รุ่น ที่ดูแล้วแต่งขึ้นจริง

แต่ฟร้อน เอ่อมมม ตอนเป็นภาพนิ่งสวยเนอะ แต่ดูในคลิป อื้มมมมม  บ้านหม้อ จังเรยยยยย
มาดีตอบดี มาเกรียน แม่จะเอาให้เนียนกว่าถอนขน

ช่วงนี้ หวานเบื่อ ข้าวโพดอบ....... กินแล้วคิดฟันค่ะ

ออฟไลน์ dusitmon123

ผมว่า Mark-X G sport คันนี้สวยมากๆเหมือนกันครับ

ไปลองนั่งมาแล้วแบบอยากให้เอามาขายในไทยมากๆจริงๆครับ

ออฟไลน์ MystogaN

Ikeeeeeeeeeeeeeeeee Funnel !!

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
Honda : "มนต์แห่งจันทราาาาาาา...." ;D