ผู้เขียน หัวข้อ: CMBS in honda จะมีในไทยมั๊ยน๊อ??????  (อ่าน 2913 ครั้ง)

kee123kee

• บุคคลทั่วไป
CMBS in honda จะมีในไทยมั๊ยน๊อ??????
« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 02:12:54 »
มันจะมีมั๊ยครับ สาธุขอให้ฮอนด้าอย่าหวงต้นทุนเล๊ยยย ใส่มาในรุ่นท๊อปก็ได้ พ่อจะซื้อใช้ทั้งครอบครัว  ว่าแต่เมื่อไหร่ new civic จะออกซักทีครับทัน motor expro ปลายปีนี้รึเปล่า? ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ LimitedEdition

• Hero Member
Re: CMBS in honda จะมีในไทยมั๊ยน๊อ??????
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 03:32:06 »
ตั้งกระทู้น้อยลงนิดนึงดีมั้ยครับ

เข้าใจว่าสงสัยหลายเรื่อง และเห็นที่นี่มีคนน่าจะรู้เยอะเลยแวะมาถามเพื่อคลายสงสัย
ซึ่งก็โอเคครับ แต่อยากขอความร่วมมือนิดนึง ถ้าเป็นไปได้ลองรวมคำถามมาแล้ว
ตั้งกระทู้ทีเดียวดู จะได้แบ่งปันพื้นที่บนหน้าแรกของเวบบอร์ดให้ท่านอื่นอื่นด้วยครับ

จากตั้งวันละ 3 กระทู้ ก็ลองกลั้นใจนิดนึง แล้วจดจดสิ่งที่ตัวเองอยากรู้ไว้
แล้วค่อยรวมมาตั้งทีเดียว ก็จะดีมากครับ

อีกอย่างหนึ่งคือ ข้อมูลบางอย่างปรากฎอยู่บนเวบไซต์ของผู้ผลิตรถยนต์อยู่แล้ว
ลองสืบค้น เสาะหา ก่อนก็จะดีครับ หากไม่เจอ หรือเจอแล้วแต่ยังสงสัย
ก็ค่อยนำมาพูดคุยกันต่อ ก็ไม่เสียหายนะครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Sammy_

Re: CMBS in honda จะมีในไทยมั๊ยน๊อ??????
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 07:14:38 »
กระทู้ที่ตั้งขึ้น สามารถ เพิ่มข้อความหรือเนื้อหาได้ครับ แล้วค่อยเพิ่มข้อสังเกคเป็นข้อๆไป

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2011, 19:31:31 »
ือืม แปลกดี  ???