ผู้เขียน หัวข้อ: dmax เดิมๆรีแม็บได้แรงประมาณเนี้ย ฟังเสียงรอบตัดดูเล้าจัยสุดๆ  (อ่าน 7437 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noncyclopedia

• Hero Member
พวกที่เมนต์ ด่ารถ ด่าเจ้าของโพสเนี่ยะ. ผมว่ามีปมด้อยอะไรรึป่าวครับ

“พี่”เขาชอบรถกะบะแรงๆ.    —ผิดอะไร?   ของแรงราคาไม่แพง
“รถ”คันที่ทำรีแมพมา. ในคลิป. —ทำใครเดือนร้อนรึยัง. ผมเห็นถนนโล่งๆ. ควันดำบนทุ่งนาโล่งๆ

อย่าไปมโน เลยว่า. มันต้องเคยสร้งาความเดือดร้อนให้ใคร หรือมันต้องเลวยังงั้นยังงี้ ตราบใดที่ไม่เห็นในคลิป. หากจะอยากด่า ก้อไปหาคลิปมา แล้วสร้างหัวข้อใหม่ แล้วด่าเลย

ทุกวันนี้ทำผิดพรบ จราจรกันบ้างมั้ยครับ.  ควันดำก้อผิด1 ข้อละ.  ขับเกิน80ก้ออีกข้อ

ผมเคยโดนรถพวกนี้ดันมา เคยรำคาญกับพวกควันดำมองไม่เห็นถนนเลย. แต่มันก้อเป็นคันนัน้
ไม่ได้มโน ว่าคันในคลิปจะไปเลวอะไร.

อยากด่าให้ระบายปมด้อย ผมว่าไปเมนตในยุทุปดีกว่าครับ.

ส่วนกะบะคันในคลิปผมอยากให้มาเจอ T5 240 ในยุทุป ไม่แน่ใจว่าจะเจอกันจะเป็นไง

ออฟไลน์ wa330

• Hero Member
ชินแล้วครับ ถ้านึกย้อนว่าตัวเองขับเฉียวชนครั้งสุดท้ายเมื่อไร
ก็สิบกว่าปีได้ โดนคนเมาชนท้าย ไม่ขอโทษสักคำ ยังมาถามผมมีประกันไหม
ผมเลยตอบมีเดี๋ยวเรียกให้ แต่โทรเรียกตำรวจมาแทน
พวกเมาแล้วขับมันขับ20ยังอันตรายกว่าผมขับ200เลย ::)
กระบะแต่งผมก็ไม่ได้เอามาใช้กรุงเทพ ไว้ขับเล่นที่บ้านและเพราะแต่งเยอะขับรถติดๆลำบาก
ขับใจกลางเมืองทำธุระเข้าตึกออฟฟิตแถวสุขุมวิททีไร มีปัญหาทุกที รปภ
ถามแล้วถามอีกมาทำอะไร จะออกก็มาส่องรถทั่วไปหมด พอขับe46ผ่านตลอด

เคยเอารูปจอดเบริน์ยางกลางทุ่งนามาลง ยังมีคนเอาไปแจ้งเว็บ บก02 ใบสั่งมาที่บ้านเลย 8)