ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำศูนย์โตโยต้าที่มีทำสี แถวรังสิตหน่อยครับ  (อ่าน 1908 ครั้ง)

ออฟไลน์ YIM

• Hero Member
  • ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
พอดีเอาท้ายไปชนเสามาครับ เซ็งสุดๆ กันชนบุบงอเลยครับ แถมไฟท้ายแตกด้วย

เลยขอคำแนะนำเกี่ยวกับศูนย์หน่อยครับ ว่าแภวรังสิตมีที่ไหนปัญหาน้อยบ้างครับ เพราะไม่มีปัญญาไปไกล ประกันสินมั่นคงครับ

ปละอีกคำถามคือ ถ้าไฟท้ายแตก แล้วน้ำเข้า จะมีผลอะไรไหมครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 05, 2013, 19:39:41 โดย YIM »
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ novic

• Jr. Member
  • **
รามอินทรา

ออฟไลน์ yahooza00

• Jr. Member
  • **
ตลาดไทยครับ นวนครก็มี

ออฟไลน์ Life is a Highway

• Hero Member
  • My Way or The Highway
โตโยต้า เภตรา  ถ.รังสิต บางพูน  ก่อนถึง รพ.สยามเซนคาลอส บริการ5ดาว เคลมซ่อมรถประทับใจ แต่คิวยาว รอนานมากเป็นเดือน ครับ