ผู้เขียน หัวข้อ: พี่โตหากินกับการ์ตูนต่ออีกแล้ว คราวนี้เป็น prius alpha & vitz @idolmaster  (อ่าน 4645 ครั้ง)

ออฟไลน์ Arado_kung

• Hero Member
หลังจากโคโรลล่า hatsune miku ไปแล้ววันนี้พี่โตจัดมาอีกแล้วคือ prius alpha & vitz @idolmaster

ใบปิดโฆษณา

มาดูคันจริงกัน

หน้าตรง prius alpha

ด้านข้าง

ต่อด้วย vitz ด้านหน้า

ด้านข้าง

ด้านข้างคันสีชมพู

มีรายละเอียดจัดบูทเป็นเรื่องเป็นราวกันเลยทีเดียว

สรุป มันคือ Itacha จากโรงงานใช่ไหมเนี่ย คาดว่าบรรดาสาวกคงถอยกันเพียบ

ปล. ตัวละครเรื่องนี้ผมไม่ได้ตามเลยไม่ค่อยรู้จักชื่อใครรู้บอกผมทีละกัน 5555

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ต่อไปเป็นยี่ห้อไหน รุ่นไหนเนี่ย

ถ้าโอตาคุเมืองไทยเยอะ สงสัย Altis กับ 2 Sport คงขาดตลาด
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
Go My Way!!

แบบนี้สิชอบ ฮิๆ โดยเฉพาะหนูคู่แฝด น่าร้ากสูดๆๆๆ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ Xtream@tom

• Sr. Member
itashaในไทยนี่ผิดกม.รึเปล่าครับเนี่ย อยากติดมั่ง จะติดหนูมิกิ อิอิ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ไม่ใช่จากโรงงานครับ แต่จากศูนย์ แอมลักซ์ อันเป็นโชว์รูมของ โตโยต้า สำนักงานใหญ่เองหนะครับ

ออฟไลน์ 6162002

ทำไมถึงเอาเรื่องนี้หว่า นึกว่าจะเป็นพวก ฮารุฮิ หรือบิริบิริ ซะอีกแฮะ *-*

keanetona

• บุคคลทั่วไป
itashaในไทยนี่ผิดกม.รึเปล่าครับเนี่ย อยากติดมั่ง จะติดหนูมิกิ อิอิ

ไม่น่าจะผิดนะครับ เพราะบรรดารถทัวร์ต่างก็พ่นสีเป็นตัวการ์ตูนหน้าตาบิดๆเบี้ยวๆกันเพียบ

แต่ ต้องระวังชนหน่อยนะครับ

ทำไมถึงเอาเรื่องนี้หว่า นึกว่าจะเป็นพวก ฮารุฮิ หรือบิริบิริ ซะอีกแฮะ *-*

ฮารุฮิดูจะไม่เหมาะนะครับ เพราะคนพากย์งามหน้าเหลือเกิน แต่ หนูบิริบิริ น่าสนกว่า

ออฟไลน์ vuthtichai

ไม่มีโฆษณา กับหนัง AV บ้างหรอครับ ;D

ออฟไลน์ Ishida

ถ้าเกิน 30% ของตัวรถต้องแจ้งกับขนส่งครับ เพื่อนผมเคยพยายามจะทำแล้วครับ แต่ขี้เกียจไปแจ้งเลยยังไม่ได้ทำเลยครับ

เหมือนที่รถจะมีลายเซ็นนักพากษย์ด้วยนะครับ ผมว่าดีนะที่ไม่เอาลายเส้นเผาของ A-1 มาแปะ 5555 (ผมคิดว่ามันเผาอะ เทียบกับ working!! ดูสิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 26, 2011, 20:39:03 โดย Ishida »
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้