ผู้เขียน หัวข้อ: -อยากรู้ราคารถรุ่นต่างๆเวลาซื้อป้ายแดง หาข้อมูลได้จากไหนบ้าง-  (อ่าน 3069 ครั้ง)

ออฟไลน์ AboveGod

• Hero Member
อยากรู้ราคารถป้ายแดง ของพวกรถเก่าไปหามูลได้จากไหน
เช่น
gtr r32 r33 r34
mitsubishi lancer evolution 1-8
subaru impreza wrx sti ตั้งแต่รุ่นแรก
toyota supra
อะไรแบบนี้ครับ อยากรู้มากกว่านี้ พอจะไปตามดูจากเว็ปไหนได้บ้าง

ออฟไลน์ kez

คงหาค่อนข้างยาก ราคาไม่แน่นอนเพราะเป็นนำเข้าโดย ผู้นำเข้าอิสระ

ออฟไลน์ หมีขับสี่

• Sr. Member
ถ้า wrx ไปถามในคลับน่าจะมีคนจำได้ หรือเคยออกศูนย์อยู่ครับ
ส่วนนอกนั้น ส่วนใหญ่เป็นรถเกรย์นำเข้า หรือ จดประกอบ อะครับ เช็คราคายาก

ออฟไลน์ AboveGod

ขอบคุณทั้งสองท่านมากๆครับ ::)