ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครดูพวกรายการ Good sunday heroes ,Running man มั้ยครับ  (อ่าน 4330 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
รายการสนุกดีแต่ดันหาแต่ละ Ep ยากเย็นมาก -*-  โดยเฉพาะ Good sunday heroes ใครพอมีแนวทางหาบ้าง EP 1-21 มีครบ แต่หลังจากนั้นถึง 35 โครตยาก
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ armyfst

• Full Member
Re: มีใครดูพวกรายการ Good sunday heroes ,Running man มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 26, 2013, 21:29:52 »
ดูแต่ running man เป็นบางครั้งครับ...เพราะดันไปดูตอนที่เค้ามาถ่ายในไทย ก็โอเคอยู่ หลังๆ ก็ดูมั่งไม่ดูมั่ง

ออฟไลน์ movan085

• Newbie
  • *
Re: มีใครดูพวกรายการ Good sunday heroes ,Running man มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 27, 2013, 10:26:27 »
Running man 1-35 ผมว่าหาดูยากน่ะครับ
I'm sone ^^

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 28, 2013, 17:41:24 »
หายากมาก -*-
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย