ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอวิธีเช็คไฟเรือนไมล์ แคมรี่ ACV40 ครับ  (อ่าน 1965 ครั้ง)

ออฟไลน์ Adisak

• Newbie
  • *
รบกวนขอวิธีเช็คไฟเรือนไมล์ หรือ  Self diagnostic ของแคมรี่ ACV40 ครับ
พอดีซื้อมือสองมายังไม่ได้เช็คเรื่อนไมล์เลยว่าปกติทุกอย่างรึเปล่า รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
Re: รบกวนขอวิธีเช็คไฟเรือนไมล์ แคมรี่ ACV40 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 23:03:05 »
ลองไปถามในคลับน่าจะได้คำตอบครับ
คำถามนี้ค่อนข้างเฉพาะเจาะจง
คนที่ไม่ได้ใช้รุ่นนี้คงตอบไม่ได้  บางคนใช้อยู่ยังไม่รู้เลย
แต่ จขกท ซื้อมาแล้วลองสังเกตุเอาเองก็น่าจะได้คำตอบในเบื้องต้นครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Adisak

• Newbie
  • *
Re: รบกวนขอวิธีเช็คไฟเรือนไมล์ แคมรี่ ACV40 ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 11:59:33 »
ลองไปถามในคลับน่าจะได้คำตอบครับ
คำถามนี้ค่อนข้างเฉพาะเจาะจง
คนที่ไม่ได้ใช้รุ่นนี้คงตอบไม่ได้  บางคนใช้อยู่ยังไม่รู้เลย
แต่ จขกท ซื้อมาแล้วลองสังเกตุเอาเองก็น่าจะได้คำตอบในเบื้องต้นครับ

ขอบคุณครับ ผมได้ตั้งกระทู้ถามในคลับแล้วเช่นกันครับ แต่ยังไม่ได้คำตอบครับ
วิธีการเช็คไฟเรือนไมล์ที่ผมถามถึงคือ การเปิดไฟเรือนไมล์ให้ไฟติดทุกดวงเหมือนเวลาที่คุณจิมมี่ทำรีวิวรถ แล้วมีภาพเรือนไมล์ของรถรุ่นนั้นๆที่ไฟติดขึ้นทุกดวงนั้นหล่ะครับ