ผู้เขียน หัวข้อ: Super Car & Import Car Show เป็นงานเกี่ยวกับอะไรครับ ??  (อ่าน 2887 ครั้ง)

ออฟไลน์ NIKE

• Full Member

Super Car & Import Car Show ตามหัวข้อเลยครับ เป็นงานเกี่ยวกับอะไรหรอครับ มีของแต่งรถขายไหม เข้าฟรีหรือเสียเงินครับ ยังไม่เคยไปเลย   ::)

มีมอเตอร์ไซค์ ด้วยหรือปล่าวครับ แล้วเป็นรถนำเข้าทั้งหมดเลยหรอครับ ขอบคุณสำหรับคำตอบไว้ล่วงหน้าครับผม  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
Re: Super Car & Import Car Show เป็นงานเกี่ยวกับอะไรครับ ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 20:47:54 »
งานรถ Grey ครับ ขายซ้ำๆ กัน E Sedan/Coupe,C Coupe,SLK,CLS,Panamera,Cayenne,Cayman,Boxster,911,Gallado

อะไรประมาณนั้น แล้วก็พวกน้ำยาล้างรถประปราย น้อยมาก :P

ออฟไลน์ Bluedoft

Re: Super Car & Import Car Show เป็นงานเกี่ยวกับอะไรครับ ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 22:16:51 »
เป็นงานเล็กๆครับ คนไม่เยอะ
เป็นพวก Grey Market เข้ามาจัด
มีทั้งรถเก่ารถใหม่ รถมือ 2 ก็มี และก็มีพวกเต๊นท์รถใหญ่ๆเข้ามาออกบูทด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 10, 2013, 22:22:05 โดย Bluedoft »

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2013, 22:36:44 »
คนสวยๆหายากๆเสียงเพราะๆทั้งนั้นเลยครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 02:26:12 »
ใครอยากเจอรถที่ราคา 10 - 100 ล้านก็ไปดูที่งานได้ครับ  ผมเชื่อว่า SLR มีแน่ๆ 65-85 ล้าน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ checkmate

• Sr. Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 07:50:57 »
จะไปดู CLS rocket 800  ;D

ออฟไลน์ Nra

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 16:37:19 »
เข้าใจว่า ใครที่สนใจรถกลุ่มดังกล่าว น่าจะเป็นงานที่เหมาะในการหาข้อมูลประกอบการตัดสินใจ
โดยเฉพาะเวปนี้ เห็นสมาชิกหลาย ๆ คน พูดถึงรถระดับนี้กันบ่อย  ไม่เข้าใจว่าเหตุใด ไม่ค่อยมีคนพูดถึงงานนี้เลย
ไม่ว่าที่นี่  หรือเวปอื่น ๆ หรือว่างานมันไม่น่าสนใจจริง ๆ

ออฟไลน์ More

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2013, 18:05:29 »
สรุปเสียบัตรเข้าชมหรือเปล่าครับ