ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ J!MMY หน่อยครับจะมีการทำรีวิวคลิป Benz M-Class ใหม่หรือเปล่าครับ  (อ่าน 4895 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
รบกวนสอบถามพี่ J!MMY หน่อยครับจะมีการทำรีวิวคลิป Mercedes-Benz M-Class ใหม่หรือเปล่าครับอ่านรีวิวแล้วโดนใจมากและผมยังรอพี่ทำรีวิว Bonus Clip SLK R172 อยู่นะครับจำได้ว่าพี่ J!MMY บอกว่ารอทาง MB ประเทศไทยส่งรถมาให้และให้เอารีวิว C-Coupe มาดูก่อนเลยสอบถามพี่หน่อยนะครับว่าจะได้ดูเมื่อไรเหรอครับคืออยากดูมากทั้ง SLK และ C-Coupe และนี้ดันมี M-Class ใหม่ ออกมาอีกยิ่งอยากเข้าไปใหญ่เลยครับ และพี่ J!MMY จะทำรีวิว SLK R172 แบบ Bonus Clip ที่เคยทำตอน Z4 ที่ขับริมทะเลหรือเปล่าครับอยากให้พี่ทำแบบนั้นอีกครับ ชอบฟิวการขับรถเปิดประทุนริมทะเลมากๆ และจะมีการปล่อยรีวิวคลิปอะไรเด็ดๆออกมาอีกบางอ่ะครับ
และผมขอขอบคุณพี่ J!MMY ลวงหน้าเลยนะครับและฝากถึง Commander Cheng ด้วยนะครับและจะรอดูนะครับ

ออฟไลน์ Stp

รุ่นนี้ชอบเป็นพิเศษเหมือนกันครับ อีกสัก 5 ปีถ้ามีปัญญาคงได้เป็นเจ้าของ อิอิ มี VDO รีวิว ตัวนี้น่าจะทดแทนรอคุณ J!MMY ได้ ถ่ายได้สวย ภาพคมมาก

:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

สุดยอดครับลุยซะ แต่ถ้าได้มีโอกาศได้ครอบครองผมก็คงไม่กล้าเอามันไปลุยหลอกครับ :D

ออฟไลน์ mathician

• Sr. Member
ชอบตัวก่อนหน้านี้มากกว่า ตัวนี้ไฟหลังสวยนะ แต่สำหรับผม ผมว่าไม่เข้ากัน

ออฟไลน์ poramasuan

• Jr. Member
  • **
  • โตขึ้น หนูจะเป็น E-Coupe ^^
เห็น M-Class แล้วหลงรักเลย

สวยและเท่ห์มากเลยคร้าบ  ;D ;D

ออฟไลน์ kookatt

• Newbie
  • *
ชอบรุ่นนี้มากกก แต่เข็ดกับ Airmatic แล้ว >:(

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เฮ้อ...

จนป่านนี้ MBTh ยังไม่พร้อมส่ง C- Coupe ให้เราเลยครับ ต้องรอมีนาคมโน่น
สงสัยรถช้ำหมดแล้วละมั้ง ถ้าถึงตอนนั้น

ดังนั้น ตัวอื่นๆ เลิกถามไปก่อนได้เลยครับ ยังไม่โผล่ในเร็วๆนี้แหงๆ สงสัยหนะนะครับ

ออฟไลน์ templeboy

รออ่าน C-coupe คร้าบบบบบบ  ;D
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี

ออฟไลน์ tilung

• Newbie
  • *
ตอนนี้ตามโชว์รูมต่างๆมีรายละเอียดกับโบรชัวยังอ่ะครับ????

ออฟไลน์ YoungJet

• **
2010 Honda Jazz
2009 Toyota Corolla Altis 1.6G
2001 Nissan Cefiro (sold)
1996 Peugeot 306 SR (sold)
1994 Honda Civic 3D (sold)
1993 Mitsubishi Lancer GLX (sold)
1984 Mitsubishi Colt Mirage (sold)

ออฟไลน์ YoungJet

• **
2010 Honda Jazz
2009 Toyota Corolla Altis 1.6G
2001 Nissan Cefiro (sold)
1996 Peugeot 306 SR (sold)
1994 Honda Civic 3D (sold)
1993 Mitsubishi Lancer GLX (sold)
1984 Mitsubishi Colt Mirage (sold)

ดูกันชัด ๆ

http://www.thairath.co.th/media/content/2012/03/08/243946/o16/420.jpg

ภาพจากไทยรัฐ
หน้าคุ้น ๆ

http://www.thairath.co.th/content/life/243946

ใช่เลยครับคนเนี้ยพี่ชายของผมไม่มีการก๊อบปี้ได้แน่นอน 555