ผู้เขียน หัวข้อ: ถามคุณจิมมี่หรือผู้รู้ท่านอื่นเรื่อง vios 2013  (อ่าน 8200 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maxx_cm

• Newbie
  • *
อยากถามคุณจิมมี่ว่า vios 2013 จะมาเมื่อไร แล้ว motor expo vios จะมาทันไหม เพราะมีกระแสจากเว็บอื่นๆบอกว่าจะมาสิ้นปีนี้

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ถามคุณจิมมี่หรือผู้รู้ท่านอื่นเรื่อง vios 2013
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 04:27:26 »
2013 ครับ สำหรับ พร้อมออกขายจริง
แต่ ในช่วงสิ้นปีนี้ คงมีตัว โปรโตไทป์ มาโว์ ใน Motor Expo ก่อน

และจริงๆแล้ว คาดว่าน่าจะเป็น Vios ก่อน ECO Car ด้วยซ้ำ

ไหงกระแสมันไปลือกันว่าเป็น ECO Car ก่อนได้ไง ก็งงอยู่ครับ

ออฟไลน์ Devil13

Re: ถามคุณจิมมี่หรือผู้รู้ท่านอื่นเรื่อง vios 2013
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 06:40:16 »
หน้าตา รูปร่างประมาณใหนครับ ต่างจากตัวเก่ามากไหมครับ ?

เท่าที่ลองหาดูได้รูปประมาณนี้ ไม่รู้ว่าไกล้เคียงหรือเปล่า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2012, 07:02:01 โดย Devil13 »

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 07:03:11 »
ขอบคุณมากครับ พอดีไปปรึกษาเซลมาเค้าบอกว่าไงก็มาลงชื่อจองไว้สักก่อนสิ้นปี
ก็ได้เผื่อโรงงานลดการผลิตรุ่นเก่าอาจจะทันได้รุ่นใหม่พร้อมลดหนึ่งแสน
ใจก็อยากได้แสน แต่อีกใจก็อยากได้ใหม่มากกว่าครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 07:04:31 »
หน้าตา รูปร่างประมาณใหนครับ ต่างจากตัวเก่ามากไหมครับ ?

เท่าที่ลองหาดูได้รูปประมาณนี้ ไม่รู้ว่าไกล้เคียงหรือเปล่า

คงแนวๆ yaris เมืองนอกแหละครับชอบภายนอก แต่ภายในไม่ค่อยชอบอะ มันแปลกๆ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 08:16:48 »
คนที่เคยเห็นบอกว่าสวยมาก แต่ก็อะนะความสวยแต่ละคนไม่เหมือนกัน ขายจริงราวๆเมษาปีหน้าครับ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ suarez_7

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 09:06:21 »

คงแนวๆ yaris เมืองนอกแหละครับชอบภายนอก แต่ภายในไม่ค่อยชอบอะ มันแปลกๆ
แนวนี้ไม่โดนครับ ไม่รู้เป็นไงผมไม่เคยรู้สึกชอบดีไซด์ของพี่โตเลยสักกะรุ่น(วีออส ยาริส อันติด แคมรี่ วีโก ฟอจูนเนอ แอดวานซ่า อินโนว่า) หรือผมอคติไปเอง มีใครเป็นแบบผมบ้างปะครับ

ปล.มีพรีอุสรุ่นเดียวที่รู้สึกว่าชอบ

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 10:07:22 »

แนวนี้ไม่โดนครับ ไม่รู้เป็นไงผมไม่เคยรู้สึกชอบดีไซด์ของพี่โตเลยสักกะรุ่น(วีออส ยาริส อันติด แคมรี่ วีโก ฟอจูนเนอ แอดวานซ่า อินโนว่า) หรือผมอคติไปเอง มีใครเป็นแบบผมบ้างปะครับ

ปล.มีพรีอุสรุ่นเดียวที่รู้สึกว่าชอบ

ยกมือเห็นด้วยเบาๆ
มีในเมืองมีพรีอุส ที่ผมมองว่าสวย สปอร์ต น่ามีไว้ครอบครอง
แต่ความสวยแต่ละคนมันคนละแบบเนอะครับ ความชอบส่วนบุคคล

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2012, 10:21:13 »
iรูปที่เห็นนี้เป็นคอมพิวเตอร์กราฟฟิก และไม่มีความเกี่ยวข้องกับรูปของรุ่นที่จำหน่ายจริงเลยแม้แต่น้อยครับ

ออฟไลน์ decskong

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2012, 16:46:02 »
ถ้าตามรูปข้างบน ก็สวยนะครับ แต่ 2013 ยังโฉมปัจจุบันอยู่ไม่ใช่เหรอครับ

ออฟไลน์ PHAYU

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2012, 17:27:16 »
รูปร่างแบบนี้ก็ไม่แปลกใจ  :o