ผู้เขียน หัวข้อ: มาช่วยกันยุยงส่งเสริมให้คุณ J!MMY เขียนบทความเรื่องนี้กันเถอะครับ  (อ่าน 7582 ครั้ง)

ออฟไลน์ CookiE

• Sr. Member
เอาตามความรู้สึกผมนะครับ

ทำไปเหนื่อยและไม่มีประโยชน์ครับ (หมายถึงไม่เห็นผลนะครับที่ว่าไม่มีประโยชน์)

เพราะทุกวันนี้ คนขับรถทุกคนรู้ว่าควรขับอย่างไรให้ปลอดภัย และประหยัดน้ำมัน

แต่กลับไม่ค่อยยอมทำกันหรอกครับ เนื่องจากหลายเหตุผล

อย่างเช่นตัวผมเอง

รถติดมาก ๆ ตั้งแต่ออกจากบ้านสมุทรสาคร จนไปถึง ctw เพื่อเรียนทุกเช้า

ติดมันตั้งแต่ฝั่งตรงข้ามวัดพันท้ายนรสิงห์ยันถึงจุดหมายปลายทางนั่นแล

เพราะฉะนั้นช่วงไหนวิ่งเร็วได้ก็คงวิ่งชดเชยเวลาที่เสียไป

ออฟไลน์ Volta

• Hero Member
เห็นด้วยครับ เริ่มเสียตั้งแต่ตอนนี้ ดีกว่าปล่อยปะละเลยไห้มันสายเกินแก้
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ wingzerocustom

• Jr. Member
  • **
เห็นด้วยครับ  ;D
นี่เธอรู้ป่าวว่า เชียงใหม่ มีทะเลนะ
คิดไม่ถึงล่ะสิ
.......
.......
แต่เรา คิดถึง นะ

ออฟไลน์ kitakita

• Full Member
เห็นด้วยครับ ขับรถได้ กับ ขับรถเป็นมีหลายคนที่ยังเข้าใจผิดๆกันอยู่

ออฟไลน์ moderndoc

• Newbie
  • *
ขอเพิ่มอีกเสียงครับ เห็นด้วย