ผู้เขียน หัวข้อ: มาจับผิดป้ายในอาคารจอดรถห้างสรรพสินค้ากันครับ  (อ่าน 13305 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป

อันนี้เป็นป้ายจากห้างสรรพสินค้าแห่งหนึ่ง เห็นว่าฮาดีเลยเอามาให้ดูกัน

ออฟไลน์ okashi

• Sr. Member
ตรงแบรนด์ Nissan หรือเปล่าครับ เห็นมี Gallardo โผล่มาคันนึง ;D
Puma PoweR 🐯🐯

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ตรงแบรนด์ Nissan หรือเปล่าครับ เห็นมี Gallardo โผล่มาคันนึง ;D

ใช่ครับ Gallardo คนทำป้ายนี้เงิบมาก
แถวบนข้างๆ GT-R และ แถวล่างข้างๆ Gallardo ผมยังดูไม่ออกว่ารถอะไร

ออฟไลน์ JAI16868945

• Jr. Member
  • **

ใช่ครับ Gallardo คนทำป้ายนี้เงิบมาก
แถวบนข้างๆ GT-R และ แถวล่างข้างๆ Gallardo ผมยังดูไม่ออกว่ารถอะไร
ข้างบนเป็นตัว concept ปี 2005 คับ
ส่วนข้าง gallardo น่าจะเป็นตัวที่ modified แล้วนะคับ ไม่ก็ track edition ;D
S!R K!DW4R4UY

ออฟไลน์ kriicher130

• Newbie
  • *
ใช่ที่เซนทรัลพระราม 2 ปะคับ ตรง supercar parking ใช่มะะะ  ;D