ผู้เขียน หัวข้อ: เอามาฝากครับ ถ้าพี่ท่านไหนจองmercedesในงาน ลุ้นรับCls500 Shooting Brake อีกคัน  (อ่าน 4347 ครั้ง)

ออฟไลน์ sundown55

• Sr. Member
แจกได้โหดมาก

ออฟไลน์ heinkelt14

• Jr. Member
  • **
ขายไม่ค่อยดีป่าวครับ CLS Shooting brake  ;D

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

ของรางวัลจัดหนักจัดเต็มเลยนะเนี่ย น่าให้คนจองก่อนงานได้สิทธิ์ด้วยนะ  ;D

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
คราวก่อน ลุ้น Benz ML

มะเห็นได้เลย........

ออฟไลน์ fishfinger

แบบนี้จอง A class ก็ได้ดิ  ;D ;D

ออฟไลน์ Torque

• Full Member

รู้สึกว่างานท่านที่โชคดีได้ ML ไปนั้นออก C-klass
แรงวัลใหญ่กว่ารถที่ซื้อไปอีก โชคดีมากกกก
a = F/m

ออฟไลน์ sundown55

รู้สึกว่างานท่านที่โชคดีได้ ML ไปนั้นออก C-klass
แรงวัลใหญ่กว่ารถที่ซื้อไปอีก โชคดีมากกกก

ใช่ครับ คนที่ได้ ML motor expo 2012 ที่ผ่านมา ซื้อ c 200 standard ไป โชคดีมากๆ ;D

ออฟไลน์ au_GSR

• Jr. Member
  • **
ถ้าได้ต้องจ่ายภาษี เท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
จ่ายภาษีตอนรับรถ อ่วมเลย ถ้าไม่มีตังค์ซวยอีก บุญมีแต่กรรมบัง 555

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ผมว่า คนที่จะได้ CLS 500 อาจจะเป็นคนที่จอง A-Class 180 ก็ได้นะครับ ตอนนี้ใครจองเบ้นซ์ในงาน มีสิทธิ์เท่ากันทุกคน

syamana

• บุคคลทั่วไป
โหถ้าใครได้เนี่ยโชคดีมว๊ากๆๆๆๆเลยครับแต่คงจะอ๊วกแตกกับค่าน้ำมันแน่ๆถ้าใช้ขับเองเพราะมัน V8  ;D

ออฟไลน์ rogen88

• Newbie
  • *
แต่ผมจองก่อนงานก็ได้สิทธิ์ลุ้น cls500 ด้วยนะครับ เซลบอกครับ

ออฟไลน์ art_duron

ถ้าได้ต้องจ่ายภาษี เท่าไหร่ครับ
ถ้าคิดภาษีรางวัล 5%
ก็จะได้ 5% ของ 9,490,000 คือ 474,500 บาท ครับ
นี่มันราคา Eco car รุ่นกลางๆ เอง   ;D

ออฟไลน์ samgler

^^

อันนั้นแค่ภาษีหัก ณ ที่จ่ายครับ

ปลายปีโดนภาษีเงินได้อีกเกือบ 30% => 10 ล้าน ก็จ่ายประมาณ 3 ล้าน

ออฟไลน์ peterpat

วันนี้เพิ่งจะเห็ฯ CLS Shooting Brake บนนถนนมาเอง สวยดีนะครับ
ใครได้ไปโชคดีนะครับ แต่ก็โดนภาษีก็อ่วมเช่นกัน

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
โอโห อยากลุ้นรับบ้างจัง

แต่เจอภาษีเข้าไป ช็อคแน่ๆ

ไอ 5เปอร์ ณ ที่จ่ายยังไม่เท่าไหร่

ออฟไลน์ อีกนิดก็แรง

ผมว่าคนไปจองเบนซ์ในงาน มีความสามารถที่จ่ายค่าใช้จ่ายที่จะตามมาแน่นอนไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง ขอแค่ให้ถูกรางวัลก็พอ

ส่วนคนจนอย่างผมถ้าเกิดถูกรางวัลขึ้นมา คงไปขอกู้ ญาติ พี่น้อง แล้วเอารถไปขายถูก  :D

ออฟไลน์ werawit

ผมว่าคนไปจองเบนซ์ในงาน มีความสามารถที่จ่ายค่าใช้จ่ายที่จะตามมาแน่นอนไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง ขอแค่ให้ถูกรางวัลก็พอ

ส่วนคนจนอย่างผมถ้าเกิดถูกรางวัลขึ้นมา คงไปขอกู้ ญาติ พี่น้อง แล้วเอารถไปขายถูก  :D

คนไปจอง A180 ได้รางวัล มา มีเหงือตกเหมือนกันนะครับ  ราคารถที่ซื้อ  ล้านแปด  แต่รายจ่ายภาษี ร่วมๆ 4 ล้าน
คนส่วนมากถ้าได้รางวัล แบบนี้ หลังจากจ่ายภาษี ณ ที่จ่ายเสด  ยังไงก็คงหาทางขายออก ได้เท่าไร หัก ภาษี กินส่วนต่างก็พอแล้ว ละมังครับ