ผู้เขียน หัวข้อ: กำลังจะซื้อ Cruze ขอความเห็นหน่อยค่ะ  (อ่าน 8909 ครั้ง)

promt

• บุคคลทั่วไป
Re: กำลังจะซื้อ Cruze ขอความเห็นหน่อยค่ะ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มีนาคม 28, 2013, 21:12:15 »
ผมขับ 1.8 LS AT ครับ ที่ใครๆ ก็แหยง

ติดแก๊ส เป็นคนแรกๆ ของที่ทำงาน ใครๆ ก็แหยง

ตอนนี้มีแต่คนมาถามมาปรึกษาเรื่องการติดแก๊ส และถามเกี่ยวกับครูซ

ครูซมันไม่ใช่รถที่เลวร้ายอะไรครับ ไม่ค่อยจุกจิก หรือเพราะผมเลือกรุ่น (1.8 LSAT) ที่ไม่มีออพชันก็ไม่รู้

ถ้าจะให้ผมซื้ออีกคันในราคาที่ใกล้เคียงกัน ผมก็จะยังเลือก Chev ครับ
เพราะระบบความปลอดภัยมันดีกว่าหลายๆ เจ้า

แต่ถ้าเจ้าตลาดใส่ความปลอดภัยเต็ม ผมคงจะเลือกเจ้าตลาด

ถ้าคุณเป็นผมตอนนี้

ผมจะรอตัวไมเนอร์ครับ