ผู้เขียน หัวข้อ: Lexus LS600 ราคาตั้งสิบล้าน แต่ทำไมวัสดุดีไซน์แย่ ปุ่มกดดูพลาสติกไม่สมราคา  (อ่าน 14882 ครั้ง)

ออฟไลน์ AMG GT

• Hero Member
สงสัยพ่อแม่จะไม่รักมั้งครับ  เลยต้องเรียกร้องความสนใจ.......อุ๊ย ตายจริงแป้นรวนอ่ะค่ะ
ผมว่า ทั้ง Lexus และ Benz ก็ต่างมีข้อดีและข้อเสียต่างกันไปครับ  Lexus อาจจะมีบางอย่างที่ Benz ให้ไม่ได้ ส่วน Benz ก็เช่นกัน
Lexus เค้าก็ออกแบบสไตล์ญี่ปุ่นยังไงหละอธิบายไม่ถูก มันก็สวยเรียบๆดี แต่ Benz สวยกว่าเพราะมันใหม่ไงครับ

ออฟไลน์ NoName__???

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
แบนทิ้งไปละ

รำคาญ
เสียเวลาต่อต้อต่อเถียงกับเด็กเมื่อวานซืนกันทำไม!...

ถึง Palmgirl / cspace

ถ้าไม่เคยนั่ง หรือลองขับรถพวกนี้มาก่อน
แล้วแสดงความคิดเห็นอย่างจงใจ
เอาสีข้างเข้าแถกไปตามสิ่งที่คุณชอบ

ก็คงจะไม่ใช่เรื่องแปลกอะไร
เพราะคุณเลียกะโปกก๊อตลีบ เดมเลอร์
จนอร่อยเหาะไปแล้ว

สอบเสร็จแล้ว ว่างมากใช่ไหม? หืม?
ตุ๊ดเด็กสมองเกรียน?

งั้น ขอไล่ให้ไปเลียกะโปก ตระกูล ควานทซ์
กับ กะโปก เฟอร์ดินานด์ ปิแอช
กันต่อให้สมใจอยากเลยแล้วกัน

อย่ามาเหยียบที่เว็บของผมอีก

ผมไม่ต้อนรับคุณ

ออกไป!!!! ไอ้ตัวป่วน