ผู้เขียน หัวข้อ: Country Man ประกอบในไทยแล้วครับ น้องเป็น Agency พานักข่าวไปงาน ส่งมาให้ดู  (อ่าน 16417 ครั้ง)

ออฟไลน์ JackFrost

• Newbie
  • *
ไม่มีตังค์

ขับ Swift ไปดีกว่า

ออฟไลน์ boycatbay

• Full Member
สำหรับคนที่ต้องการซื้ออยู่แล้ว ราคานี้อาจทำให้เขาเซอร์ไพรส์เลยครับ ต่ำกว่า 2 ล้านนี้ มีเกลื่อนแน่ๆ
แต่สำหรับผม มองว่ายังแพงไปนะครับ น่าจะกดเหลือ 1.5-1.7 ครับ ถ้าตัวAWD 2.49 หันไปมอง Subaru Forester 2.0i&2.0XT
Hyundai Tucson Diesel , Mazda CX-5 2.2D น่าใช้กว่าครับ
Toyota Fortune 2.4V : 2015
Hyundai H-1 Deluxe :2012
I'm Boycatbay!

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
สำหรับคนที่ต้องการภาพลักษณ์น่าจะเปนอีก 1 ตัวเลือกที่น่าสนใจ

ดูจากราคาและออพชั่นแล้วตัว Look2 1.99 น่าจะขายดี ;D

ออฟไลน์ XL_SiZe

• Hero Member
มันเป็นรถสำหรับคนมีสไตล์ที่แตกต่างจริง ๆ
ไม่ใช่รถขายเยอะ ๆ ขายราคากำไรน้อย ๆ แต่ขายเยอะ ๆ

ถึงทำราคาถูกกว่านี้อีกเยอะ มันก็คงไม่ได้ขายดีแบบ Civic แน่นอน
เพราะคนปกติทั่วไป คงไม่ค่อยชอบรูปทรงมันเท่าไหร่

ออฟไลน์ Dr.Pop

• Sr. Member
ขาย camry มาขับ countryman ดีกว่า

ออฟไลน์ pamoch88

• Jr. Member
  • **
ช่วงล่างนุ่มนวลประมาณไหนครับ