ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม MinorChange Honda CITY ครับ  (อ่าน 7860 ครั้ง)

ออฟไลน์ kritsana7

• Newbie
  • *
สอบถาม MinorChange Honda CITY ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 10:03:08 »
พอดีเห็น ใน รายงายพิเศษอ่าครับ ว่า ฮอนด้า ซิตี้ จะไมเนอร์เชนต์ อ่าครับ เลยสงสัยว่า จะใส่ AIRBAG ให้ทุกรุ่นเหมือน ฮอนด้าแจ๊ส หรือป่าวครับ พอดีว่ากำลังจะจอง รุ่น S A/t อ่าครับ ว่าจะรอดีมั้ย หรือว่าซื้อไปเลย เพราะถ้า ไมเนอร์เชนต์ราคารถขึ้น แต่ถ้าขึ้นแล้วได้ AIRBAG ก็โอเคร ครับ ช่วยตอบด้วยนะครับผม

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
Re: สอบถาม MinorChange Honda CITY ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 10:05:02 »
คาดว่าแน่นอน เพราะแนวทางการจัด Option จะใกล้เคียงกันอยู่แล้ว
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

• Newbie
  • *
Re: สอบถาม MinorChange Honda CITY ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 10:30:06 »
ขอบคุณครับ งั้นผมรอดีกว่า

ออฟไลน์ nutmos

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 19:15:56 »
ผมก็คิดว่าควรรอครับ ออฟชั่นคงปรับให้ขึ้นไประดับ Jazz
หากออฟชั่นน้อยไปก็จะไปทับตลาด Brio ที่กำลังจะเปิดตัวอีก

ออฟไลน์ spiralis

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 07, 2011, 21:54:37 »
แล้ว CITY จะ Minor change เมื่อไหร่หรอครับ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 08:34:20 »
จากที่ได้ดู Special Report ของคุณ จิมมี่แล้ว คาดว่าน่าจะปลายๆ ปีอ่าครับ ไม่รู้ว่าถูกต้องหรือป่าว

ใครรู้แน่นอนช่วยคอนเฟิร์มด้วยนะครับ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 10:48:44 »
CITY MC มาช่วงไตรมาสที่สามของปีนี้ครับ  ;)
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ somoles

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 11:07:13 »
เหนใน web honda ที่เอาตัว v มาทำรุ่น city society นี่ ไม่ใช่ mc หรอคะ

หมายถึงว่าจะมี mc อีกรอบใช่มั้ยคะ รอจับจองอยู่เหมือนกัน :o

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 16:57:27 »
ดีครับมีเวลาเก็บเงินอีกเยอะ ได้ส่งสบายๆๆ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Keep working by Johnie worker
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2011, 17:09:18 »
เหนใน web honda ที่เอาตัว v มาทำรุ่น city society นี่ ไม่ใช่ mc หรอคะ

หมายถึงว่าจะมี mc อีกรอบใช่มั้ยคะ รอจับจองอยู่เหมือนกัน :o

ไม่ใช่ครับผม เป็นแค่รุ่นพิเศษเท่านั้นครับผม  ;D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2011, 17:24:59 »
ปลายปีนี้ใช่มั้ยครับ หวังว่า option คงเท่ากับ JAZZ สาธุ