ผู้เขียน หัวข้อ: The next a-class ที่ญี่ปุ่น รถยังไม่ทันออกขายเลย ของเล่นมาซะแล้ววว กระแสแรงจริงๆ  (อ่าน 3952 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
ของเล่นที่ว่าไม่ใช่รถนะครับ  แต่เป็นตุ๊กตานางเอกใน วิดิโอ  ปล. น่าร๊าากกกกกกกก   มาก 

阿蘇山

ออฟไลน์ Jump

• Sr. Member
รู้สึกมันเป็นของที่ต้องชิงรางวัลกับทาง MBJP ครับ
ไม่ได้เป็นของเล่น มีขายทั่วไป เซ็งมากๆ
ถ้า จขกท รู้แหล่งหาซื้อได้ บอก link ผมหน่อย อิอิ อยากได้
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
เห็นงานปั้นแล้ว เอ่อ... - -"

ผมตามดูงานฮอบบี้หรือพวกโมเดลย่อส่วนมาพอควร(แต่ไม่เคยซื้อ เพราะไม่มีตัก+รักษาของไม่เก่ง)

พวกงานปั้นฟิคเกอร์ตัวละครที่เป็นบันเดิ้ลจากการซื้อ เกม การ์ตูน หรือผลิตภัณฑ์ที่มีมาสค็อด

มักจะปั้นมาได้ไม่ค่อยสวย เมื่อเทียบกับงานปั้นจากบริษัทชั้นนำเพื่อขายปลีกนะ

ออฟไลน์ Ruksadindan