ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนเพื่อนสมาชิกทำแบบสอบถามเกี่ยวกับความพึงพอใจTOYOTAหน่อยครับ  (อ่าน 6407 ครั้ง)

ออฟไลน์ cloud

• Sr. Member
https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dGRrTnk3SVNGZzY3dU1DVWktcGViT1E6MQ#gid=0

ขอบุณล่วงหน้านะครับผม แบบสอบถามนี้จะเกี่ยวกับความพึงพอใจต่อToyotaนะครับ
เนื่องจากว่าผมทำวิทยานิพนธ์อยู่นะครับ ทำเสร็จแล้วกะเอาไปเสนอเจ้านายเผื่อว่าจะปรับปรุงการบริการ
ของศูนย์เราให้ดียิ่งขึ้นนะครับ เผื่อมีเพื่อนสมาชิกผ่านมาแวะใช้บริการอาจได้รับการบริการที่ดีขึ้น นิดนึงก็ยังดีครับ
ใบ้ให้นิดนึงแล้วกันครับ Toyotaที่ผมทำงานอยู่แถวสนามเป้าครับ  ไม่กล้าลงชื่อนะครับ อิอิ ทั้งหมดมี10สาขาปีหน้ากำลังทำอยู่อีก2สาขาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2013, 19:49:09 โดย cloud »

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
ดีเลยครับ ที่บ้านมีวีโก้ 2.5 ใช้อยู่ ถึงเวลาจัดเต็ม  ;D ;D

ดีเลยครับ ที่บ้านมีวีโก้ 2.5 ใช้อยู่ ถึงเวลาจัดเต็ม  ;D ;D

เอ่อ...มีอะไรรึป่าวครับ อิอิ

ออฟไลน์ Wayfarer-R

จัดเต็มคือ เราตอบได้เต็มที่เลยไงครับ เพราะว่าของเราขับอยู่เกือบทุกวัน  :D

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
จัดแล้วครับ เรื่องบริการถ้าเป็นคนไม่คุ้นเคยคะแนนอาจตามเนื้อผ้า
และตัวรถนั้น ดีที่เป็น Prius คะแนนบางอย่างอาจดีขึ้น

ถ้ารุ่นอื่น บางคันก็กล้าให้ 1 นะ(เรื่องราคาไม่ถึง 3 รุ่นให้ 5 เต็ม)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

จัดเต็มคือ เราตอบได้เต็มที่เลยไงครับ เพราะว่าของเราขับอยู่เกือบทุกวัน  :D

กราบขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ Pluem_411

รถเดี่ยวอาทิตย์หน้ามาของทำแบบสอบถามก่อนก็แล้วกัน ลงความเห็นแบบไม่ยั้งนะครับ
ก็ไม่รู้สินะ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

จัดแล้วครับ เรื่องบริการถ้าเป็นคนไม่คุ้นเคยคะแนนอาจตามเนื้อผ้า
และตัวรถนั้น ดีที่เป็น Prius คะแนนบางอย่างอาจดีขึ้น

ถ้ารุ่นอื่น บางคันก็กล้าให้ 1 นะ(เรื่องราคาไม่ถึง 3 รุ่นให้ 5 เต็ม)

ขอบคุณมากๆเลยครับ ซึ้งครับ

ออฟไลน์ mewzabahl

กรอกแล้วครับ เอาไปทำวิจัยรึครับ แต่เรื่องเกี่ยวกับบริการเซลล์ไม่ค่อยทราบ ทางบ้านรู้จักกับเจ้าของศูนย์แห่งหนึ่งเลยซื้อตรงตลอด ไม่มีเซลล์ติดตามเลย  >:(

กรอกแล้วครับ เอาไปทำวิจัยรึครับ แต่เรื่องเกี่ยวกับบริการเซลล์ไม่ค่อยทราบ ทางบ้านรู้จักกับเจ้าของศูนย์แห่งหนึ่งเลยซื้อตรงตลอด ไม่มีเซลล์ติดตามเลย  >:(

ขอบคุณมากๆเลยครับ ใช่ครับทำวิทยานิพนธ์ครับ ทำเสร้จแล้วจะเอาไปเสนอเจ้านายดูนะครับ เผื่อว่าจะเป็นการปรับปรุง
การบริการให้ดีมากยิ่งขึ้นครับ

รถเดี่ยวอาทิตย์หน้ามาของทำแบบสอบถามก่อนก็แล้วกัน ลงความเห็นแบบไม่ยั้งนะครับ

ขอบคุณล่วงหน้า เต็มที่เลยครับผม

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ The plant

• Jr. Member
  • **
ตอบให้แล้วครับ ส่วนมากที่เข้าใช้บริการจะดี แต่มีแบบรับไม่ได้เลยก็มีน๊ะครับ เจอกับตัวหลายที่ด้วยทั้งในกทม.และตจว.

ออฟไลน์ Automotive Innovations

• เตรียมสร้างอนาคต
ราคาผมให้สองเลย ปรับปรุงด่วนเลย นี่ไม่ทันไรปรับขึ้นราคาฟอร์จูนเนอร์ อีก 10,000 บาทแล้ว แต่ถ้าเอาไปใช้ให้ดีขึ้นกว่าเดิมก็โอเคครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 02, 2013, 22:25:05 โดย Kittitouch 55 »
Toyota Camry 2.0G ACV41 2012 MC Black Interior
Mitsubishi Pajero Sport GT-Premium 2WD MY 2017
Ssangyong Stavic SV270  2006
Honda HR-V EL 2016
Toyota Fortuner 2.4V 2WD Big MC 2020
Haval H6 PHEV 2022
Mercedes-Benz C350e Dynamic Plug-in Hybrid 2023

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
ทำแล้วครับแต่รู้สึกว่า เอาทั้งเรื่องตราสินค้า คุณภาพ ราคา การบริการ การขาย มารวมในแบบทดสอบเดียวกัน มันงงๆ เหมือนปรับอารมณ์ไม่ได้ครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
แหงะ ไม่เคยเข้าศูนย์เลยซื้อแต่มือสองเข้าอู่นอกตลอดก็เลยไม่ได้ช่วยตอบนะครับ แต่โดยรวมๆเกี่ยวกับการใช้งานและคุณภาพของรถก็เป็นที่น่าพอใจยกเว้นอืดไปหน่อยกับรถสีทองดูแล้วแก่ไปหน่อยอ่ะ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Nookkiez

ลองเซิร์ชหาคำว่า "คันเดียวไม่เหงาเท่า3คัน"ดูครับ ถ้าเหนแล้ว บอกได้เลยว่ามาตรฐานนี้ไม่ผ่านฮะ :-X
Test ..

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ทำแล้วนะ

ผมชอบมันตรง 0 บริการเนี่ยแหละ

ชอบจากใจจริงๆ

เรื่องรถผมว่าราคามันแรงไปอะ

แต่พอใช้ไปนานๆมันคุ้มกว่าค่ายอื่นเลย