ผู้เขียน หัวข้อ: จะเข้ากทม.ทางด่วนตรงบางปะอินใช้ได้หรือยังครับ  (อ่าน 4130 ครั้ง)

ออฟไลน์ ottojud

• Full Member
ต้องไปทำธุระอ่ะครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ RaKuRa

• Jr. Member
  • **
ใช้ได้แล้วคับ ผมเพิ่งผ่านมาเมื่อวันที่ 27 รถวิ่งได้แต่มีน้ำท่วมขังตามแนวขอบถนน แต่รถอาจจะติด (ถึงติดมาก)และถนนไม่ค่อยดีซักเท่าไร แต่ก็ติดจนถึงทางลงลำลูกกาเท่านั้นละคับที่เหลือวิ่งได้จนถึงบางนาเลย

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เอ่อ ขอรบกวนสอบถมนิดนึงนะครับว่า
ตรงทางเลี้ยวกลับ ใต้สะพานข้ามถนน เข้าสู่ทางด่วนบางปะอิน มีน้ำเหลือเยอะไหมครับ?

ออฟไลน์ Zapizs

• Jr. Member
  • **
ใช้ได้แล้วคับ ผมเพิ่งผ่านมาเมื่อวันที่ 27 รถวิ่งได้แต่มีน้ำท่วมขังตามแนวขอบถนน แต่รถอาจจะติด (ถึงติดมาก)และถนนไม่ค่อยดีซักเท่าไร แต่ก็ติดจนถึงทางลงลำลูกกาเท่านั้นละคับที่เหลือวิ่งได้จนถึงบางนาเลย
หมายถึงมอเตอร์เวย์บางนา-บางปะอิน รึเปล่าครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

หมายถึงมอเตอร์เวย์บางนา-บางปะอิน รึเปล่าครับ
ถนนแต่ละสายมีชื่อครับ อย่างของคุณคงกล่าวถึง M๙ (กาญจนาภิเษก)
แต่ที่เจ้าของกระทู้พูดถึง ในเมื่อเป็นทางด่วน ก็ต้องเป็นทางพิเศษอุดรรัถยาครับ ที่ผ่านเชียงรากน่ะ

ขาดความชัดเจน ก็จะไม่มีความชัดเจนครับ ดังนั้นต้องมี จะได้พูดกันรู้เรื่อง

ออฟไลน์ ghia

• the power of bear
ช่วงขาเข้า-ขาออกมาถึงทางลงเชียงรากข้างธรรมศาสตร์รังสิตแห้งตลอดสายครับ
แต่น้ำจะท่วมนิดหน่อยช่วงข้างธรรมศาสตร์แต่รถเก๋งสามารถขับผ่านได้
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
แล้วเลยจากนั้นไปละครับคุณ ghia?
ขอรบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ tonb

• Newbie
  • *
แล้วเลยจากนั้นไปละครับคุณ ghia?
ขอรบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

ล่าสุด ขึ้นทางด่วนจากงามวงศ์วานลงบางปะอิน ไปโคราช สะดวกตลอดสายทั้งไปและกลับครับ น้ำไม่ท่วม

ออฟไลน์ ghia

• the power of bear
ขอบคุณ คุณtonb ด้วยครับ
กำลังจะเข้ามาบอกพอดีว่ายังไม่เคยไปจนสุดทางด่วนเหมือนกัน

แต่ช่วงนี้ขาเข้าช่วงจากแจ้งวัฒนะถึงด่านประชานุกูลรถติดมาก
ส่วนขาออกก็ติดตั้งแต่หน้าหมอชิตไปจนถึงด่านประชานุกูลเหมือนกัน
ต้องเลี่ยงช่วงเช้ากับเย็น

วันก่อนออกมาจากงานมอเตอร์เอกโปแล้วขึ้นทางด่วนจากตรงสี่แยกไฟแดงในเมืองทอง 6 โมงเย็น
มาลงงามวงศ์วานได้เกือบ 2 ทุ่มเลยครับ
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????