ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามผู้รู้ Nissan Cube (z12) ตัวปัจจุบัน ใกล้จะเปลี่ยนโฉมหรือยังครับ  (อ่าน 2989 ครั้ง)

ออฟไลน์ Copperprince

• Newbie
  • *
พอดีต้องการหารถรับส่งลูกคันเล็กๆ น่ารักๆ ซักคัน มองไปมองมา ก็เห็นจะมีแต่  Nissan Cube (z12) ซึ่งภรรยาก็ชอบด้วย แต่เห็นบอดี้นี้ ออกมาตั้งแต่ปี 2008 มาจนถึงปัจจุบัน(จำได้คุณจิมมี่เคยทำรีวิวเอาไว้ในปี 2009) เลยอยากสอบถามผู้รู้ครับว่า รุ่นนี้อีกนานไหมกว่า จะเปลี่ยนโฉม และ มีใครใช้อยู่บ้างไหมครับ มีปัญหาจุกจิกกวนใจอะไรไหม ขอคำแนะนำหน่อยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2014, 21:04:48 โดย Copperprince »

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
ปีหน้าครับ
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
รักโฉมนี้ ยิ่งเวลาเห็นใครเปิดไฟเลี้ยววาบๆในตะแกรงย่างกุ้งนะ เลิฟเลย

แต่ชอบภายใน GEN2 มากกว่า T_T

รอลุ้น Gen ต่อไป

ออฟไลน์ Rock795

• Full Member
รักโฉมนี้ ยิ่งเวลาเห็นใครเปิดไฟเลี้ยววาบๆในตะแกรงย่างกุ้งนะ เลิฟเลย

แต่ชอบภายใน GEN2 มากกว่า T_T

รอลุ้น Gen ต่อไป
genต่อไปผมว่ารูปทรงก็เป็นกล่องเหมือนเดิมครับเอกลักษณ์ของCube
ส่วนเปิดตัวปีหน้าส่วนเข้าไทยปี2016ครับ
02' 528 iA E39
10' 525ise E60
13' Swift  GLX
16' Fortuner 2.8V 4WD