ผู้เขียน หัวข้อ: 86 จีที กับ CR-Z เริ่มส่งมอบยังครับ ? ไม่เจอบนท้องถนนเลย  (อ่าน 10520 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
ไม่รู้ว่าทาง Toyota กับ Honda ส่งมอบรถทั้งสองรุ่นนี้หรือยัง แต่ผมไม่ไม่พบเห็นเลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2012, 00:07:09 โดย marcovic9 »

ออฟไลน์ 2k

86 มีสมาชิกในเว็บมาสด้า3ท่านนึงได้รถไปบรื๊นแล้วครับ  :)
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ IS2000

สัปดาห์ก่อนเห็น 86 สีแดงตัวท็อปป้ายแดงวิ่งอยู่แถวบ้านครับ
1 3 5
├┼┼╕
2 4 6 R

ออฟไลน์ AIMU

• Full Member
CR-Z เจ้าของศูนย์ honda ที่สุรินทร์ถอยมาใช้คันนึง คิดว่าคงไม่นิยมจึงไม่ค่อยเห็นวิ่ง

ออฟไลน์ Tyde

• Sr. Member
GT86 ผมเคยเห็นที่แถวถนนพระราม 2 คันนึงครับ

ออฟไลน์ simcity

86 มีรุ่นพี่ใน Mazda3 ถอยมาคันนึงและครับ

ออฟไลน์ north

ผมเห็น CR-Z บนทางด่วนบ่อยๆนะคับ แต่ไม่เคยเห็นGT86 เลยคับ

ออฟไลน์ JikorokunG

เมื่อวันเสาร์  สีแดง เส้นสุวินทวงศ์ เด่นมาก อย่างงาม

ออฟไลน์ jAk`CS

86 สวยมั่กๆ
ทักทายกันได้ครับ > http://www.facebook.com/tangkuangheng

2016' >>> BMW X1 ปลายปีนะเก็บตังแพร๊บ Y_Y
2015' >>> Peugeot 207CC
2014' >>> Attrage GLS Ltd.
2013' >>> Alphard 2.4 Sport
2012' >>> Fiesta 1.5 Sport
2008' >>> Camry ACV40
2005' >>> Wish 2.0 Q-Limited
2000' >>> Soluna Minor' 1.5 GLI

ออฟไลน์ vichaitre

ยังไม่ได้    รออยู่

ออฟไลน์ udis

CR-Z เห็นคันจริงแล้ว สวยครับ
GT86 ยังไม่เห็นเลยครับ

สวยทั้งสองคันครับ ชอบๆ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ NarinrachMaisok

• Das Auto
ยังไม่ได้    รออยู่

ปูเสื่อรอ user รีวิวครับ ;D

ออฟไลน์ FyGI

CR-Z เจอหลายคันแล้ว

ส่วน GT86 ยังไม่เห็นตัวเป็นๆ บนท้องถนนเลย

ออฟไลน์ 7777777

เมื่อวานเจอแถวกล้วยน้ำไท สีน้ำเงิน

พูดตามตรง ผิดหวังมากมาย ไม่สวยเอามากๆ

ด้านหน้าธรรมดา ด้านหลังยิ่งไม่ผ่านใหญ่(ไม่ลงตัวเลย เหมือนตูดใหญ่ แต่ช่วงล้อเป็นก้านๆเล็กๆยังไงไม่รู้) มีแต่ด้านข้างที่พอดูดีหน่อย

สรุป ผิดหวังมาก........ ราคานี้ ผมขอไปถอยสปอร์ตยุ่นช่วงยุค90ดีกว่า

เสียใจ.... เพราะในรูปมันดูดีกว่านี้มาก :'( :'( :'(

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
เมื่อไร่จะมีคนเอา BRZ เข้ามา  :'(

ออฟไลน์ udis

เมื่อวานเจอแถวกล้วยน้ำไท สีน้ำเงิน

พูดตามตรง ผิดหวังมากมาย ไม่สวยเอามากๆ

ด้านหน้าธรรมดา ด้านหลังยิ่งไม่ผ่านใหญ่(ไม่ลงตัวเลย เหมือนตูดใหญ่ แต่ช่วงล้อเป็นก้านๆเล็กๆยังไงไม่รู้) มีแต่ด้านข้างที่พอดูดีหน่อย

สรุป ผิดหวังมาก........ ราคานี้ ผมขอไปถอยสปอร์ตยุ่นช่วงยุค90ดีกว่า

เสียใจ.... เพราะในรูปมันดูดีกว่านี้มาก :'( :'( :'(

ที่กล่าวมา รถรุ่นไหนครับ เดาว่าเป็น GT86 เปล่าครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
เคยเห็นแต่ CRZ มาจอดที่คอนโดผม
เปลี่ยนแม็กใหม่ บอกได้คำเดียวว่าสวยมากๆๆ ;D
(แต่ 86 ผมยังไม่เจอแหะ)

ออฟไลน์ power2002

• ประหยัดได้ด้วยเท้าตัวเอง!
เข้าใจว่ารถที่วิ่งบนถนนตอนนี้ทั้งหมด เป็นรถที่ออกจากเกรย์ฯ นะครับ ;)

ออฟไลน์ *Zatan_p2*

ผมนอกเรื่อง หน่อยครับ 

ผมเห็นพรีอุส ซี แล้ว  สีส้ม แล้วเปลื่ยนสีสวยมากก

สองคันในกระทู้ยังไม่เคยเจอเลยครับ
เก่งแกมดีเป็นศักดิ์เป็นศรีกว่าเก่งแกมโกง

ออฟไลน์ Appenzell Swiss

CRZ เห็นที่มหาลัยซักพักแล้ว ก็งั้นๆ

ส่วน 86 ไม่เคยเห็นวิ่งซักที
สภษ.(Proverb)14:15 คนเขลาเชื่อถือวาจาทุกอย่าง แต่คนหยั่งรู้มองดูว่าเขากำลังไปทางไหน

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เคยเห็นแต่ CRZ ตัวเป็นๆบนถนนครั้งเดียว
GT86 ยังไม่เคยเห็นเลย บนโชว์รูมแถวบ้านก็ไม่มี
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Chaichad

• Newbie
  • *
ที่อุบลผมเห็นCRZสีขาวครับ แถวโรงเรียนอนุบาลอุบล

ออฟไลน์ Tuna

• Jr. Member
  • **
เมื่อไร่จะมีคนเอา BRZ เข้ามา  :'(
มีแล้วจ้า  8)

ออฟไลน์ PJ"

• Fake Forester
มีแล้วจ้า  8)

grey เหรอครับผม :O

ออฟไลน์ domo24

หาดใหญ่ยังไม่เห็นเลยทั้งสองตัวนี้ > <
BMW 318i e36 94'
Benz C220 Elegance 94'
Toyota AE100 96'
Toyota Prado lc90 00'
Toyota VX100 06'
Toyota Altis 10'
Chevrolet Cruze 12'
Chevrolet Captiva 13'
Toyata Yaris 15'

ออฟไลน์ pheet

CRZ เห็นละครับ ผมว่าไม่สวยเลย คันเล็กมากด้วย

ออฟไลน์ Eddy5659

ผมนอกเรื่อง หน่อยครับ 

ผมเห็นพรีอุส ซี แล้ว  สีส้ม แล้วเปลื่ยนสีสวยมากก

สองคันในกระทู้ยังไม่เคยเจอเลยครับ

นอกเรื่องเช่นกัน ผมก็เห็นเมื่อวานใน ม บูรพา
สงสัยจะเป็นคันเดียวกัน ตอนแรกเห็นสีส้มออกด้านๆ มาแต่ไกล
ก็นึกในใจใครมันแต่ง yaris ได้แสบสันนักวะ แต่วิ่งมาไกล้ เห้ยกระจังหน้า กันชนหน้ามันดูแหลมๆ ไม่เหมือน yaris
พอเขาวิ่งผ่านเห็นท้ายก็ โอ prius c นี่เอง คันเล็กใช้ได้เลย
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
GT86 ผมเคยเห็นที่แถวถนนพระราม 2 คันนึงครับ

เห็นเหมือนกันครับสีขาว เพิ่งออกจากโชว์รูม Top most

ออฟไลน์ นายหมีขาว

• Newbie
  • *
เคยเห็นที่แยกเกษตรกับเมเจอร์รัชโยธินครับ

Crz สีขาว ยังไม่เคยเห็น86เลยครับ

เมื่อวานเพิ่งเห็นพรีอุส ซี สีน้ำตาลหรือส้มไม่แน่ใจคันเล็กๆเองครับ

นอกเรื่องนิด ผมเจอโตโยต้าอีกคันนึงรูปร่างคล้ายๆนิสสัน คิวบ์ อยากทราบว่ารุ่นอะไรหรอครับ

ออฟไลน์ 7777777

ที่กล่าวมา รถรุ่นไหนครับ เดาว่าเป็น GT86 เปล่าครับ
 ;D ;D ;D

86ขราบบบบ ผิดหวังมากขราบบบบ  :-[ :-\ :'(

จริงๆเล็งไว้อย่างแรงเลยครับ แต่เจอตัวจริงแล้วขอบายแบบไม่กลับมาแล้ว (ต่อไปมองบ่อยๆอาจจะสวยขึ้น... ใครจะรู้)