ผู้เขียน หัวข้อ: ที่งาน Big Motor Sales มีเทียน่ามาจัดโปรอะไรอยู่มั่งมั้ยครับ  (อ่าน 2492 ครั้ง)

ออฟไลน์ dragonlance

• Jr. Member
  • **
กำลังจะซื้อเทียน่าอยู่ไม่ทราบว่าที่งานมีโปรน่าสนใจมั่งรึป่าวครับ

ออฟไลน์ Pegasus

• **
เข้ารอคำตอบ ว่าจะออกเทียน่าเหมือนกัน ว่าส่วนลดเป็นไงมั่ง

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ผมไปตอนค่ำแล้ว จะบอกว่า D segment ทุกเจ้า
ตอนที่ผมเดินผ่าน ไม่มีคนมาแลเลยครับ น่าสงสารจริงๆ ผิดกับรุ่นอื่นๆค่ายเดียวกันคนมุงเยอะมาก

ออฟไลน์ dragonlance

• **
แต่ยังมีมาและมีโปรใช่มั้ยครับ พรุ่งนี้ว่าจะเข้าไปดูว่ามีข้อเสนอดีกว่าศูนย์แถวบ้านมั้ย