ผู้เขียน หัวข้อ: ถามเรื่องที่ปัดนํ้าฝน Fortuner ตัวปัจจุบัน  (อ่าน 4445 ครั้ง)

ออฟไลน์ FirstZ77

• Full Member
  • บาน
วันนี้นํ้ากระจกหมดพอดี

คับ เข้าเรื่องเลย

ผมสังเกตว่าที่ปัดนํ้ากระจกหน้าหมด ฉีดไม่ออก

ด้านหลัง ฉีดออก(มีเสียงใบปัดดังด้วย แครก<ไม่เกี่ยวกัน)

ผมอยากรุ็ว่าที่ปัดนํ้าฝน หน้าหลัง มันแยกกันหรือมัน ถังเดียวกัน

ปล.ถ้าแยก บอกด้วยนะคับงง

ปล2.พอ ๆ ;D

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
Re: ถามเรื่องที่ปัดนํ้าฝน Fortuner ตัวปัจจุบัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2011, 20:08:14 »
แยกกันคนละถังครับ ;)
เพราะขืนทำไว้ถังเดียว คงต้องทำถังใบใหญ่ๆ และสายยาวๆจากหน้ารถไปข้างหลังเลยครับ
2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE