ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ เพื่อนๆ แนะนำยางทีครับ เลือกตัวไหนดีครับ  (อ่าน 4203 ครั้ง)

ออฟไลน์ PaiiSupTarUTD

• Newbie
  • *
ใส่ SLK200 R172
- Michelin Pilot Super Sport
- Pirelli P Zero
- Bridgestone Potenza S001

ออฟไลน์ Bond007

• Sr. Member
Pirelli P Zero ก็เหลือๆแล้วครับ สำหรับ R172
ปล.ความเห็นส่วนตัว

• Newbie
  • *
Pirelli P Zero ก็เหลือๆแล้วครับ สำหรับ R172
ขอบคุณครับ

ออนไลน์ Smith686

• Hero Member

Pilot Sport4  หรือ Yokohama Advan Sport V105 ก็ได้

ออฟไลน์ AkE

S001 & p zero ครับในช้อย PSS เกาะเกินความจำเป็นครับ ถ้าให้แนะนำเพิ่มก้ PS3 & PS4 ครับ

ออฟไลน์ hispza

• Full Member
supersport ครับดีมากๆ

• Newbie
  • *

Pilot Sport4  หรือ Yokohama Advan Sport V105 ก็ได้
2ตัวนี้ ราคากับประสิทธิภาพ จะต่ำกว่า3ตัวเลือก ของผมปะครับ
ขอบคุณครับ

• Newbie
  • *
S001 & p zero ครับในช้อย PSS เกาะเกินความจำเป็นครับ ถ้าให้แนะนำเพิ่มก้ PS3 & PS4 ครับ
2ตัวนี้ ราคากับประสิทธิภาพ จะต่ำกว่า3ตัวเลือก ของผมปะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เมื่อวานเจอ AMG GTS ใส่ PSS อยู่บนรถสไลด์
ถ้างบถึง ผมว่าจัดไปเลย แต่ส่วนตัวไม่เคยใช้ครับ

ออฟไลน์ Note28

• Jr. Member
  • **
ผมใช้ slk200 r172 อยู่คับ
ของเดิมติดรถ เป็น continental
เพิ่งเปลี่ยนมาใส่ goodyear asymetric2
ผมว่าโอเคกว่าเดิม มากแล้วนะคับ
ราคาสบายกระเป๋าด้วยครับ  4เส้น ไม่ถึง4หมื่น

ออฟไลน์ BNR 34 GTR

• **
P-zero ครับ

ออนไลน์ Smith686

ขอบคุณครับ

Pilot Sport4  หรือ Yokohama Advan Sport V105 ราคาถูกกว่าครับ  แต่ SLK200 R172 ไม่ใช่รถแข่ง  ใช้แค่ Pilot Sport4  หรือ Yokohama Advan Sport ก็เหลือๆแล้ว

• Newbie
  • *
เมื่อวานเจอ AMG GTS ใส่ PSS อยู่บนรถสไลด์
ถ้างบถึง ผมว่าจัดไปเลย แต่ส่วนตัวไม่เคยใช้ครับ
หลายๆเสียง เหมือน PSS จะเทพสุดและราคาก็แรงสุดเลยครับ

• Newbie
  • *
สอบถามครับ ยางที่ใส่รถอยู่เป็นยางของอะไร หน้า-หลังขนาดเท่าไหร่ครับ
เท่าทีผมอ่านรีวิวของต่างประเทศดู Michelin Pilot Super Sport เป็นตัวเลือกลำดับต้นๆเลยครับ
หน้า 225/40/18
หลัง 245/35/18
Pirelli P Zero ครับ

• Newbie
  • *
ผมใช้ slk200 r172 อยู่คับ
ของเดิมติดรถ เป็น continental
เพิ่งเปลี่ยนมาใส่ goodyear asymetric2
ผมว่าโอเคกว่าเดิม มากแล้วนะคับ
ราคาสบายกระเป๋าด้วยครับ  4เส้น ไม่ถึง4หมื่น
ขอบคุณครับ แต่ตัว GY พอบอกราคาnet ได้ไหมครับ เผื่อเป็นแนวทางตัดสินใจ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 01, 2016, 00:47:28 โดย PaiiSupTarUTD »

ออฟไลน์ Note28

• **
ผมเปลี่ยนมาได้ 3 เดือนละคับ
ถ้าจำไม่ผิด  คู่หลัง เส้นละ 11000
คู่หน้า เส้นละ 7พันกลางๆนะครับ

• Newbie
  • *
ผมเปลี่ยนมาได้ 3 เดือนละคับ
ถ้าจำไม่ผิด  คู่หลัง เส้นละ 11000
คู่หน้า เส้นละ 7พันกลางๆนะครับ
ร้านไหน แถวไหนอ่ะครับ รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ