ผู้เขียน หัวข้อ: เสกโลโซเคยเป็นที่รักของทุกคน จนกระทั่งโดนธนูปักเข่า  (อ่าน 5360 ครั้ง)

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL

ดูกันขำๆนะครับ
 ;D ;D ;D ;D ให้จบถ้าไม่อยากพลาดช็อตเด็ด   ;D ;D ;D ;D ;D
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 22, 2011, 22:16:26 โดย Nont5972 »
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Ruksadindan

555555555555555555555555 ตอนจบจับใจมาก
แต่พิมพ์ผิดไปหลายจุดนะครับ น่าจะส่งพิสูจน์อักษรเสียก่อน

ออฟไลน์ 6162002

ทำออกมาดีเลยนะครับเนี่ย เสียตรงที่มันยาวไปหน่อย ถ้าตัดเหลือซักครึ่งเพลง จะยาวกำลังดี ดูแล้วไม่เบื่อมั่กๆ  คนไทยเก่งจริงๆ ^^

ออฟไลน์ M-Titan Man@NacT

• Full Member
เอ่อ ไม่รู้จักครับ ใครเนี่ย    อ๋อ เขาชื่อ  เสพ ไฮโล ใช่ใหมครับ

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
โอ้ จ๊อด

ฮาขี้แตกจริงๆ หนอ

ดูแล้วเป็นไง

กลับเป็น 14 อีกครั้ง?

หรือรู้สึกเหมือนอีก 14 ปี จะลงโลง??

ก็หวังว่าจะเป็นบทเรียนให้กับผู้อื่นได้ครับ
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ MC Stradale

ผมว่าเค้าหลอนยาจริงๆหละ ไม่น่าเลยยย มีชื่อเสียง แต่ทำตัวไม่สมกับชื่อ

ออฟไลน์ eaowpj

• Sr. Member
จากโลโซ กลายเป็นไฮโซ ขับปอร์เช่ มีแฟนคลับเยอะ เฮ้อออเสียดายจริง ๆ ครับ ส่วนเพลงก็โอเคเลยครับ ช่างคิดจริง ๆ ครับ  :)

ออฟไลน์ Ruksadindan

จากโลโซ กลายเป็นไฮโซ ขับปอร์เช่ มีแฟนคลับเยอะ เฮ้อออเสียดายจริง ๆ ครับ ส่วนเพลงก็โอเคเลยครับ ช่างคิดจริง ๆ ครับ  :)
ทำตัวแบบนี้ไม่มีทางไฮได้หรอกครับ
นอกจาก high on drugs  ;D

ออฟไลน์ MoLee

อ้าวมาช้าอดดูเลย..... :-\