ผู้เขียน หัวข้อ: captiva จะเปลี่ยนโฉมปีไหนครับ หรือจะไม่มีแล้ว มีรุ่นอื่นมาแทน  (อ่าน 3622 ครั้ง)

ออฟไลน์ ollydbgz

• Newbie
  • *
captiva จะเปลี่ยนโฉมปีไหนครับ แล้วปี2013จะมีอะไรเปลี่ยนแปลงไหม จะได้รอ หรือจะไม่มีแล้ว มีรุ่นอื่นมาแทน 

ขอบคุณครับ   :-*

ออฟไลน์ Gaga

• Jr. Member
  • **
ปีหน้า ไม่เปลี่ยน แต่ปีถัดไป เป็นไมเนอร์เชน ครั้งสุดท้าย ก่อนเปลี่ยนโมเดลปี 2016

ออฟไลน์ burutrad

• Hero Member
รุ่นนี้ลากนานมากจริงๆ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
2016 เลยหรอครับ

อยู่คู่กับฟอร์จูนเนอร์สินะ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ 6162002

เข้าทางเชฟเลยสิครับ นโยบายภาษีใหม่พอดี คงได้เห็นแคปติว่า เทอร์โบ เบนซินมั่ง เหอๆ

ออฟไลน์ ollydbgz

• Newbie
  • *
ขอบคุณครับ คงไม่ต้องรออะไรแล้ว จองเลยแล้วกัน  ;D

ออฟไลน์ pheet

• Full Member
จองเลยครับ ผมก็จองไปเมื่อวันศุกร์ที่แล้ว เดี๋ยววันจันทร์ ไปรับรถแล้วครับ

ผมก็คิดไม่ตกว่าจะซื้ออะไรมาใช้ดี crv ไปดูมาก็ไม่เหมาะสำหรับครอบครัวผม

ออฟไลน์ Sapooknic

• Jr. Member
  • **
  • Sapooknic
จัดเลยครับบ้านผมไปจัดมาเรียบร้อยแล้ว 8)