ผู้เขียน หัวข้อ: บัตรบางจาก Gasohol Club ใช้เติม E20 จะได้ส่วนลดด้วยหรือไม่ครับ  (อ่าน 6270 ครั้ง)

ออฟไลน์ Na

• Newbie
  • *
พอดีอ่านรายละเอียดจาก http://www.bangchak.co.th/th/popup-gasoholclub01.aspx

บางจากให้สมาชิกสุดคุ้มด้วย ส่วนลดน้ำมันลิตรละ 20 สตางค์*
ง่ายๆ เพียงสะสมคะแนน ด้วยการให้พนักงานบริการที่สถานีบริการน้ำมันบางจาก รูดบัตรบางจากแก๊สโซฮอล์คลับทุกครั้งที่เติมน้ำมันบางจากแก๊สโซฮอล์
ซูเปอร์ฟาสต์ 91 หรือ 95

หมายความว่าไม่รวม E20 มั้ยครับ พอดีผมสนใจทำบัตรอยู่ รบกวนสอบถามผู้รู้ด้วยครับ

ออฟไลน์ kenno

• Full Member
ได้ลด40สตางครับสำหรับE20 ;)

ออฟไลน์ treebegin

• Full Member
สงสัยต้องสมัครบ้างซะแล้ว  ไว้ลองอ่านดูว่าสมัครยังไงครับ

Honda Brio V AT  2011
Mitsubishi Mirage GLX CVT 2012 

ลดโลกร้อน กันครับ

ออฟไลน์ iKrit

• Hero Member
  • Blue. Just BLUE.
ได้รับส่วนลดแบบสะสมแต้มไปเรื่อยๆ นะครับ แล้วค่อยเอาแต้มไปเป็นส่วนลดทีเดียวเลย
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

GreenG

• บุคคลทั่วไป
มีแบบน.ร.นักศึกษาได้บัตรส่งถึงบ้านด้วยนะครับ ...ฟรี  ;)

ออฟไลน์ Northbridge

• Sr. Member
E10 เก็บแต้มลิตรละ 1 แต้ม ครบ 500 แต้ม แลกเป็นส่วนลดได้ 100 บาท

ส่วน E20 นี่รู้สึกว่าจะลิตรละ 2 แต้มเลยครับ  ;D

ออฟไลน์ delete

• Hero Member
E10 เก็บแต้มลิตรละ 1 แต้ม ครบ 500 แต้ม แลกเป็นส่วนลดได้ 100 บาท

ส่วน E20 นี่รู้สึกว่าจะลิตรละ 2 แต้มเลยครับ  ;D

ยืนยันตามนี้ครับ

ออฟไลน์ Arty

• Jr. Member
  • **
  • ???????????????...
ได้หมดครับ ไม่ว่าจะ E10 95,91 หรือ E20,E85
ส่วนที่ว่า E20 ได้ลิตรละ 2 แต้ม เป็นโปรโมชั่นช่วงนี้น่ะครับ โปรฯก่อนหน้านี้ได้ 3 แต้มด้วยซ้ำไปทั้ง E20 E85

เหมือนบางจากเค้าจะจัดโปรฯ จูงใจให้มาเติมพวก E20 E85 กันเยอะๆ เลยให้แต้มสะสมกับพวกนี้เยอะกว่า
เดี๋ยวโปรนี้หมด ก็จะมีโปรใหม่ๆ ออกมาตลอด ผมก็เป็นสมาชิกอยู่ เติมประจำ ปีเดียวก็ได้แลกส่วนลดรวมๆกัน ร่วมพันบาทแล้วครับ

ออฟไลน์ Na

• Newbie
  • *
ขอบคุณ ทุกท่านสำหรับข้อมูลครับ  ;)