ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยเข้าศูนย์ bmw ตรงรัชดาบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 2731 ครั้ง)

ออฟไลน์ oudj77

• Jr. Member
  • **
พอดีรถต้องเข้าศูนย์เช็คพอดีครับ มี bsi เห็นมีศูนย์ bmw ตรงรัชดาพอดีเลยอยากถามเพื่อนๆพี่ๆน้องๆว่าเคยเข้าศูนย์นี้กันบ้างมั้ยครับ การบริการ ฝีมือ ok ป่าวครับ

ออฟไลน์ TRcdi

• Sr. Member
Re: มีใครเคยเข้าศูนย์ bmw ตรงรัชดาบ้างมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 09:05:59 »
ใช่ amorn  รึเปล่าครับ
ผมออกรถที่นั่น  แต่ยังไม่ถึงเวลาเข้าเซอร์วิส

แต่เคยขึ้นไปดูส่วนบริการ ก็ดูดีนะครับ  ต้อนรับก็ดี
ส่วนฝีมือนี่ ยังตอบไม่ได้จริงๆ

ออฟไลน์ oudj77

• Jr. Member
  • **
Re: มีใครเคยเข้าศูนย์ bmw ตรงรัชดาบ้างมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 02, 2014, 12:18:16 »
ขอบคุณครับ ผมว่าจะไปลองอยู่เพราะไกล้บ้านแต่กลัวยังใหม่อยู่อ่ะครับ

ออฟไลน์ scotch_fillet

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 03, 2014, 22:57:02 »
ใหม่ BMW แต่เคยทำ MB มาก่อน เช็คตามระยะไม่น่ามีปัญหาน่ะครับ