ผู้เขียน หัวข้อ: รถ porsche จาก grey market มีคลับรวมทีมกันมั้ยครับ  (อ่าน 4331 ครั้ง)

ออฟไลน์ carera4

• Newbie
  • *
คือผมซื้อ carera4 มาจาก grey แถวพระรามเก้ามาปีนึงแล้ว
อยากหาเพื่อนไปขับด้วยกัน คลับที่มีก็ต้องเป็นรถ AAS
รถ Grey มีคนรวมทีมไปขับเล่นกันมั้ยครับ
รบกวนแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ mudd34

• Newbie
  • *
Re: รถ porsche จาก grey market มีคลับรวมทีมกันมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 19, 2012, 21:49:06 »
มีอย่างนี้ด้วยหรือครับ ว่าต้องเป็น AAS หรือ Grey

ออฟไลน์ golf32

• Sr. Member
Re: รถ porsche จาก grey market มีคลับรวมทีมกันมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 00:58:43 »
ผมว่าไม่จำเป็นนะครับผมเคยเข้าไปดูที่ http://www.club911thailand.com/ ก็เห็นมีคนใช้รถเกรย์อยู่หลายคันเหมือนกัน
คอเดียวกันไม่มานั่งแบ่งพวกหรอกครับมีแต่คอยช่วยกันในหลายๆเรื่อง ;)

ออฟไลน์ templeboy

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 20, 2012, 07:44:04 »
ไม่เคยเห็นแยกเหมือนกันครับ จะมีก็แต่ถามแยกเป็นกระทู้ๆไปเรื่องของรถเกรย์

รวมกันจริงๆมีประโยชน์มากกว่า เพราะเราจะได้ความรู้ความเห็นที่กว้างขึ้นครับ ไม่แน่หรอกว่าวันหนึ่งเราอาจจะได้กลายเป็นลูกค้าศูนย์ก็ได้ครับ
ถ้าทำอะไรดีๆ แล้วคนมองว่าสร้างภาพ...ก็ช่างเขา อย่างน้อยเราก็ยังได้ทำดี ไม่เหมือนเขา...ที่แค่ "คิดดี" ยังทำไม่ได้
ว.วชิรเมธี