ผู้เขียน หัวข้อ: // เจาะสเป็ค : แตกรุ่นย่อย-ราคา Mercedes-Benz C-Class W205 รุ่นประกอบไทย(CKD) //  (อ่าน 98368 ครั้ง)

ออฟไลน์ MCZ

• Jr. Member
  • **
ไม่มี Distronic Plus เหรอครับ ?

ออฟไลน์ Serbiko

• Jr. Member
  • **
300 amg น่าจะถูกกว่าตัวนำเข้าสัก300,000จะเป็นอะไรที่น่าชื่นชมมากๆ
What's next...?

ออฟไลน์ AkE

• Hero Member
ตัว C200 แล้วมาเปลี่ยนล้อใส่ชุดแต่งหน่อยผมว่างาม ไม่ต้องใช้ดีเซลด้วย แต่ตัวทอปนี่ก้งามจริง

MacH1

• บุคคลทั่วไป
ทำไมเบนซ์ประกอบในเน้นแต่เครื่องดีเซล แทรคเตอร์ครับ

ออฟไลน์ thezestz

• Newbie
  • *
อยากให้มี C200 Exclusive จังครับ ไม่ชอบไฮบริดอ่ะ

ออฟไลน์ crucifixzz

• Sr. Member
ตัว C200 แล้วมาเปลี่ยนล้อใส่ชุดแต่งหน่อยผมว่างาม ไม่ต้องใช้ดีเซลด้วย แต่ตัวทอปนี่ก้งามจริง
[/quote
อยากได้เบรคจากชุด AMG Package ด้วยครับ C200 AMG Package

jomyoot

ขอบคุณครับ ....ผมก็เป็นอีกคนหนึ่งที่ไม่ชอบทรงของC-Classโฉมนี้ครับ

ออฟไลน์ SUN-PS

สวยครับ น่าใช้มาก

ออฟไลน์ raygun

เครื่องเสียงที่มาให้ กับ C300 AMG มันจะดีกว่า Harman Kardon หรือครับ

ดีกว่าเยอะครับ

ออฟไลน์ kenny523

ก้นมันมีปัญหา ตรงขอบฝากระโปรงหลังนี่แหละ มันงอนๆ น่าจะลาดไปเลย

ออฟไลน์ keng

ทำไมเบนซ์ประกอบในเน้นแต่เครื่องดีเซล แทรคเตอร์ครับ

จริงเหรอครับ ที่เค้าเอาเครื่องแทรคเตอร์มาใส่ตัวท๊อป  :o

ออฟไลน์ SM.

นึกว่าจะมีรุ่นย่อยมากกว่านี้นะครับ สำหรับตัว CKD

MacH1

จริงเหรอครับ ที่เค้าเอาเครื่องแทรคเตอร์มาใส่ตัวท๊อป  :o

เป็นการล้อเลียนพวกดีเซลครับ 

ออฟไลน์ alien arkitek

• Newbie
  • *
ช่วยวิเคราะห์ให้หน่อย ว่าจะมี. c180  ckd. มั้ยครับ

ออฟไลน์ bungy

• Full Member
http://www.mercedes-benz.de/content/germany/mpc/mpc_germany_website/de/home_mpc/passengercars/home/new_cars/models/c-class/w205/configurator/configurator_w205.html?tp_ccci=/dsc_de/globalsessionid/DSC_de3E346769653F656EFF33545551540500/dsc_locale/de_DE/appId/DSC_de/siteLocale/de_DE/P3501ViewBean.jam1%3bjsessionid=0000FWsZuzPD57DX6lumxtsbs9z:186rph3ua#equipment_tag

ไปๆมาๆ เครื่องเสียงราคาถูกกว่า Command online อีก งงมาก

ผมว่า Command online ตัวประมวลผลเสียงน่าจะดีกว่า Audio MB 20 นะครับ

ออฟไลน์ cloud

C200 คอนโซลไม่เย็บหนัง   แต่C300เย็บหนังด้วยครับแอดมิน