ผู้เขียน หัวข้อ: มีโอกาศไหม Chevrolet Orlando จะเข้ามาขายในไทย//ดูในข่าว Paris Expo  (อ่าน 3628 ครั้ง)

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
แฝด  Opel Zafira ..................... เอาเข้ามา เครื่องดีเซล จะมาลงไหม

แล้วใช้ ช่วงล่าง เหมือน opel  ไหมครับ

ปล. ตอนนี้ 13.51 น เข้าบอร์ด มันอืดๆๆ   
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

alzeto

• บุคคลทั่วไป
ถ้าพูดในเนื้อๆ  คงยากค่ะ ตลาด MPV มันอิ่มแล้วค่ะ คงยากพอดูค่ะ

ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
รถคันนี้ ไม่ใช่แฝดของ Zafira หนะครับ

ส่วนที่่ว่าจะมาเมืองไทยหรือไม่ ผมเชื่อว่า อย่าคาดหวังเลยครับ
เพราะตอนนี้ ยังไม่มีการพูดถึงรถรุ่นนี้กันเลย

ขนาดตลาดอเมริกาเหนือ ตอนแรก ประกาศว่าจะขาย
ทำไปทำมา GM ก็ยกเลิกซะดื้อๆ

ออฟไลน์ PREM

• Hero Member
ผมว่าหน้าตาไม่ผ่านเลยนะ ดูถึกๆ กระด้างๆ
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP